PDA

View Full Version : [MU] new item vàng chóe là do đâu

hoainiemclub
24-03-14, 09:27 PM
mình hơi gà chút bạn nào giải thíhc lí do dùm mình vs :32264
cảm ơn đã đọc bài viết

chuotyeulua
24-03-14, 09:35 PM
Custom item mới add vào thì khi + 7 trở lên nó sẽ mặc định màu vàng (= chưa chỉnh màu cho nó)
Bạn patch dll của cái Glow editor rồi chỉnh màu cho nó là OK

hoainiemclub
24-03-14, 09:38 PM
Custom item mới add vào thì khi + 7 trở lên nó sẽ mặc định màu vàng (= chưa chỉnh màu cho nó)
Bạn patch dll của cái Glow editor rồi chỉnh màu cho nó là OK
cho mình cái link glow editor vs bạn :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

ikenylee
24-03-14, 09:40 PM
gloweditor là mình tự thêm màu theo ý mình, down của mình chép vào client/data/ add thoải mái không lo không có màu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2265

hoainiemclub
24-03-14, 09:43 PM
2266
gloweditor là mình tự thêm màu theo ý mình, down của mình chép vào client/data/ add thoải mái không lo không có màu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2265

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
24-03-14, 09:46 PM
2266

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quên của mình ss4 =)), cậu down client ss6 nào nhiều items mới về chép file glow.gld qua data cậu là được <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chuotyeulua
24-03-14, 09:46 PM
2266

là do bạn ấy để glow nguyên bản của item nên + 15 chỉ có thêm effect chứ không đổi màu
hướng dẫn patch dll đây bạn
à mình dùng main của ugk cũng mở rồi, thanks bạn nhiều nhiều

hoainiemclub
24-03-14, 09:52 PM
quên của mình ss4 =)), cậu down client ss6 nào nhiều items mới về chép file glow.gld qua data cậu là được <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cũng tạm rồi.nó đã chuyển từ vàng sang đen sì sau đó h thì trắng thua quảng cáo ommo vs Tide tí xíu :D

hackluv
24-03-14, 11:09 PM
cũng tạm rồi.nó đã chuyển từ vàng sang đen sì sau đó h thì trắng thua quảng cáo ommo vs Tide tí xíu :D

edit thôi chứ làm sao giờ =)))

ikenylee
24-03-14, 11:22 PM
Share main tớ với cậu ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gom mãi làm được cái patch cho SS4 154 Set + Vũ khí 250 cây còn lại cái nào cũng trên 80 items hết mà vào game trắng xóa ( trình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không biết offset texture )<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ảo cmnr náy thấy cậu nói share mà giờ xem lại éo phải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
24-03-14, 11:28 PM
Share main tớ với cậu ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gom mãi làm được cái patch cho SS4 154 Set + Vũ khí 250 cây còn lại cái nào cũng trên 80 items hết mà vào game trắng xóa ( trình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không biết offset texture )<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ảo cmnr náy thấy cậu nói share mà giờ xem lại éo phải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

định sent lên mà cậu kia có rồi nên k gửi nữa.mai tui gửi.
ủa.mà làm ss4 hả.main tui làm là main cuocdoisp share mà ^#(^

ikenylee
24-03-14, 11:45 PM
định sent lên mà cậu kia có rồi nên k gửi nữa.mai tui gửi.
ủa.mà làm ss4 hả.main tui làm là main cuocdoisp share mà ^#(^

SS4 add item mới vào cashop + có cái ngọc Socket đập vào cái là có Socket nên dễ hơn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tính ra có hơn 600 items mới mà add vào webshop netbanbe thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> định làm ss6e3 nhưng mu nhiều items nhất cũng chỉ 20-30 trộm xong chả bõ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tr0ngvang
25-03-14, 12:06 PM
Anh hoainiemclub up main lên chưa cho em download với :D

hackluv
25-03-14, 12:09 PM
Anh hoainiemclub up main lên chưa cho em download với :D

vãi cả ăn sẵn :))

tự làm đi cho dẻo tay :))

tr0ngvang
25-03-14, 12:27 PM
vãi cả ăn sẵn :))

tự làm đi cho dẻo tay :))

Không phải chọc . Làm rồi nhưng không đc mới xin . không giúp thì thôi

hoainiemclub
25-03-14, 03:14 PM
SS4 add item mới vào cashop + có cái ngọc Socket đập vào cái là có Socket nên dễ hơn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tính ra có hơn 600 items mới mà add vào webshop netbanbe thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> định làm ss6e3 nhưng mu nhiều items nhất cũng chỉ 20-30 trộm xong chả bõ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ss6 cũng có ngọc socket mà :))

hackluv
25-03-14, 03:17 PM
ss6 cũng có ngọc socket mà :))

bạn ý học chưa thuộc bài nói làm gì ông :v

có học mà học chưa kĩ :D

ikenylee
25-03-14, 03:22 PM
bạn ý học chưa thuộc bài nói làm gì ông :v

có học mà học chưa kĩ :D

C+,Offset là cái gì ăn được không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xài hexedit mở lên cũng chỉ biết sửa IP + Seri version. trong khi đó ai hỏi cậu cũng bảo tự offset hoặc send cho đoạn mã offset<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ết offset hỏi chi cho mệt nữa tự làm là được rồi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
25-03-14, 03:26 PM
C+,Offset là cái gì ăn được không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)??? xài hexedit mở lên cũng chỉ biết sửa IP + Seri version. trong khi đó ai hỏi cậu cũng bảo tự offset hoặc send cho đoạn mã offset<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)biết offset hỏi chi cho mệt nữa tự làm là được rồi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cậu bị ngớ ah -_-

tool thì sẵn

main nào chẳng giống cách search như main nào.

offset thực ra tìm đc là do việc có chịu tìm tòi hay ko mà thôi.

kiểu sdung sẵn "cái đã có nhưng cái đó mới có 1 phần" của các bạn quá kém thì đúng hơn là ngụy biện kiểu hỏi offset là gì????????????? C++ là gì???????????????? ăn đc ko ???????????????????

ikenylee
25-03-14, 03:38 PM
cậu bị ngớ ah -_-

tool thì sẵn

main nào chẳng giống cách search như main nào.

offset thực ra tìm đc là do việc có chịu tìm tòi hay ko mà thôi.

kiểu sdung sẵn "cái đã có nhưng cái đó mới có 1 phần" của các bạn quá kém thì đúng hơn là ngụy biện kiểu hỏi offset là gì????????????? C++ là gì???????????????? ăn đc ko ???????????????????

buồn cười câu tools thì sẵn + kiểu sử dụng sẵn. vứt cho cái tools của trung quốc xem bạn làm được cái gì nhé =))
bạn cho mình 1 quyển ebook về ollydbg hoặc 1 bài hướng dẫn đơn giản cũng đc??? bật lên Ctrl + F và past đoạn mã -> Enter rồi chả thấy hiện cái gì ngoài Can find "..."? tiếng anh học C+ sao nhớ được câu lệnh nào ra câu nào???

hackluv
25-03-14, 03:43 PM
buồn cười câu tools thì sẵn + kiểu sử dụng sẵn
bạn cho mình 1 quyển ebook về ollydbg hoặc 1 bài hướng dẫn đơn giản cũng đc??? bật lên Ctrl + F và past đoạn mã -> Enter rồi chả thấy hiện cái gì ngoài Can find "..."? tiếng anh học C+ sao nhớ được câu lệnh nào ra câu nào???

mình đâu sdung find :))

vãi cả sdung find áp dụng chung offset =))

thảo nào mãi ko tiến bộ được :))

đầu bạn để làm gì mà không chịu nghĩ -_-

bạn nghĩ mình không biết nổi đến cái tiếng anh ah mà bạn lôi tiếng anh ra hù mình :))

ôi *************************

iu bạn ghê thế chắc các bạn đang học lập trình ở các trung tâm và đặc biệt là các trường chuyên về CNTT đều là siêu nhân hết nên nhớ đc câu lệnh :))

bảo bạn rồi.

bạn hù trẻ con giống bạn thocon thì được

đừng bao giờ hù mình và những người khác :))

ikenylee
25-03-14, 03:55 PM
mình đâu sdung find :))

vãi cả sdung find áp dụng chung offset =))

thảo nào mãi ko tiến bộ được :))

đầu bạn để làm gì mà không chịu nghĩ -_-

bạn nghĩ mình không biết nổi đến cái tiếng anh ah mà bạn lôi tiếng anh ra hù mình :))

ôi *************************

iu bạn ghê thế chắc các bạn đang học lập trình ở các trung tâm và đặc biệt là các trường chuyên về CNTT đều là siêu nhân hết nên nhớ đc câu lệnh :))

bảo bạn rồi.

bạn hù trẻ con giống bạn thocon thì được

đừng bao giờ hù mình và những người khác :))

càng đọc càng đéo hiểu bạn nói gì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình nói mình không biết tiếng anh. thì học C+ hiểu được offset như thế nào? câu lệnh thì chả ai nhớ được hết cậu đừng quan trọng hóa nó lên thế, bạn thử tải 1 tools của trung quốc xem bản hiểu gì về nó -> mình không biết C+ trong khi đó cậu bảo mình mở ollydbg lên offset? nó giống nhau như thế đó. mình nói chuyện giống hù lắm à?? sao có cả thocon ở đây

hackluv
25-03-14, 03:56 PM
Muốn học thì thiếu gì sách đâu cưng :D

học tiếng anh tốt đi nhé :D

qua đây cho bộ sách toàn tiếng anh nè :D

học từ thời học ở NIIT rùi :D

giờ ko xài nữa

hoainiemclub
26-03-14, 10:54 PM
main cho bác nào cần

tr0ngvang
27-03-14, 11:22 AM
main cho bác nào cần

info main là gì vậy bác :)
30cccccccccccccccccccc

hoainiemclub
27-03-14, 11:29 AM
sửa trong mainconfig
ip mu49.myvnc.com
ver 12345
ser ugkgameshield002

tr0ngvang
27-03-14, 05:46 PM
sửa trong mainconfig