PDA

View Full Version : [MU] Mua anti hack cho server 0.97d

Newbie2012
22-03-14, 12:19 PM
Hiện em đang config bản 0.97d để cho onl free. Nhưng theo ý kiến cần 1 anti hack để anh em chơi đc cui vẻ và công bằng hơn. Vậy em mạn phép xin hỏi có bác nào ở 4rum bán anti hack cho bản này dùng luôn ko thuê theo tháng ko ạ. Khoảng vài trăm thôi vì em free nên cũng ko có nhiều. Cảm ơn đã đọc bài.

Newbie2012
22-03-14, 12:26 PM
thứ nhất ngoài 1 số PRO hiện tại GZ ra ít ai biết đc thế nào là 16 và 32 , hiểu đc cơ chế này làm anti ko khó, nhưng bạn ơi hiện tại GZ này chỉ có tiền là trên nhé

Thì công sức họ bỏ ra mà bác :D. Em cũng chỉ hỏi bản nào tầm vài trăm dùng lun thì tốt quá :D

hackluv
22-03-14, 12:49 PM
Hiện em đang config bản 0.97d để cho onl free. Nhưng theo ý kiến cần 1 anti hack để anh em chơi đc cui vẻ và công bằng hơn. Vậy em mạn phép xin hỏi có bác nào ở 4rum bán anti hack cho bản này dùng luôn ko thuê theo tháng ko ạ. Khoảng vài trăm thôi vì em free nên cũng ko có nhiều. Cảm ơn đã đọc bài.

0.96.40 - 0.97D sdung anticheat chuyên dụng của nó đi.

có 1 bản anti cheat chỉ dành cho 0.97

tên là St anticheat 900

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
22-03-14, 01:44 PM
vãi vậy anti 16 và 32 là thế nào vậy đại ca .

ở đây hiểu cơ chế là làm được đấy sai chi mấy cái china chết lúc nào chả biết

;))

china là sao hả bạn.
mình ko hiểu cái khái niệm china này china nọ mà mặc dù đồ hàng ngày bạn sdung cũng china đó thôi :)).

cái này đâu fai của TQ. :D.

bạn pro thì bạn cứ giữ cái đó cho riêng bản thân thôi kệ bạn :)

The Gamer
22-03-14, 01:55 PM
0.96.40 - 0.97D sdung anticheat chuyên dụng của nó đi.

có 1 bản anti cheat chỉ dành cho 0.97

tên là St anticheat 900

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tối thấy cậu nghẽ ra ứng cử mode mới đúng :))

hackluv
22-03-14, 02:05 PM
Thì công sức họ bỏ ra mà bác :D. Em cũng chỉ hỏi bản nào tầm vài trăm dùng lun thì tốt quá :D

bonus thêm cái này nữa :D

nếu bạn muốn phát triển.

nó có liên kết với server, check CRC .....

--- Chế độ gộp bài viết ---

tối thấy cậu nghẽ ra ứng cử mode mới đúng :))

đù đi ngủ MOD mẽo gì :v

xoáy nhau vừ thôi ông :D

thocon
22-03-14, 05:22 PM

Bạn có thể dùng TDAgg bản mới nhất hoặc 3.01b 3.0.1b2 download của quyen hoạc face của TDA
fix vài cái dò lại vài DB antihack add vào là online thoải mái
mình cũng đã fix code thành công cho TDAgg nhưng mới chỉ ở server 1.08a season 2 do bên mình viết code
chỉ cần fix lại code cho TDAgg là không lo lắng nữa, kiểu như disconnect client, con antihack là do bạn tìm kiếm và add vào nữa là ok

hackluv
22-03-14, 05:29 PM
Bạn có thể dùng TDAgg bản mới nhất hoặc 3.01b 3.0.1b2 download của quyen hoạc face của TDA
mình cũng đã fix code thành công cho TDAgg nhưng mới chỉ ở server 1.08a season 2 do bên mình viết code
chỉ cần fix lại code cho TDAgg là không lo lắng nữa, kiểu như disconnect client, con antihack là do bạn tìm kiếm và add vào nữa là ok

TDA ngày trước nghe bảo có cách hack :))

nhưng quên rùi -_-

ko biết giờ hết chưa :D

antihack v2 kia là của Aidaguard cũng có cơ chế giống TDA anti ở cả server và client bạn nhé :D

thocon
22-03-14, 05:32 PM

nhưng quên rùi -_-

antihack v2 kia là của Aidaguard cũng có cơ chế giống TDA anti ở cả server và client bạn nhé :D
không có cái gì là toàn diện.... độ khó của crack được hay không do mỗi admin
và đơn giản nhất là tận dụng checksum của gameserver của TDA và với client thì crack cũng không đơn giản đâu

hackluv
22-03-14, 05:39 PM
không có cái gì là toàn diện.... độ khó của crack được hay không do mỗi admin
và đơn giản nhất là tận dụng checksum của gameserver của TDA và với client thì crack cũng không đơn giản đâu

CRC đó ah :D

cái kia cũng có mà :D

ko tin bạn load về mà coi :))

mình còn để nguyên cả bộ source

tool pack

tool lấy dump tool để nguyên hết để cho bạn kia có thể dev tiếp nếu cần.

TDA có 1 cái tool dump để add thêm thông tin DB vào.
cái đó biết

thocon
22-03-14, 05:44 PM
CRC đó ah :D

cái kia cũng có mà :D

ko tin bạn load về mà coi :))

mình còn để nguyên cả bộ source

tool pack

tool lấy dump tool để nguyên hết để cho bạn kia có thể dev tiếp nếu cần.

TDA có 1 cái tool dump để add thêm thông tin DB vào.
cái đó biết

đang nói là tận dụng tất cả các tính năng của nó mà bạn

hackluv
22-03-14, 06:19 PM
đang nói là tận dụng tất cả các tính năng của nó mà bạn

như nào là hết tính năng hả bạn :D

bạn giải thích cái phần tận dụng hết tính năng mình ko hiểu.

cái tool kia còn 1 phần nữa là check file

sai ko login vào đc gần như 1 dạng để bảo vệ file

hackluv
22-03-14, 06:31 PM
phần crcload ở cái dưới này cũng rất hay :D

cố gắng vận dụng sẽ thành 1 antihack tốt.

bạn xem DB của antihack v2 là bao nhiêu file mới này thì tầm 2000+

info :

- AntiHack have 2000+ dumps
- Anti HideTools
- Crc File check
- Added process title check window
- Disabled ALT+F4
- Glow.dll Added in AH dll
- Check Process name hacks and cheats
- Process Scan hacks and cheats
- FOG

link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quyen194
22-03-14, 07:00 PM
thứ nhất ngoài 1 số PRO hiện tại GZ ra ít ai biết đc thế nào là 16 và 32 , hiểu đc cơ chế này làm anti ko khó, nhưng bạn ơi hiện tại GZ này chỉ có tiền là trên nhé

thocon lúc nào onl yahoo nc tí nhé, về cái Server c đang dev ấy

nhưng quên rùi -_-

cách đây vài tháng có nói với Yomar cách bypass TDA bản mới nhất, ko biết hắn fix chưa :-ss

hackluv
22-03-14, 07:01 PM

thocon lúc nào onl yahoo nc tí nhé, về cái Server c đang dev ấy

cách đây vài tháng có nói với Yomar cách bypass TDA bản mới nhất, ko biết hắn fix chưa :-ss

quyền gà ơi FB đi cưng =))

đêm nhé =))

Chan_Vo_Lo
22-03-14, 11:18 PM
Hiện tại nếu antihack của 97 hoặc 1.0l thì chỉ có 1 người làm đó là " xxxxx "

còn lại các Mod hay Smod cho tôi hỏi 1 câu : 2B và 4B có gì khác nhau và 16b và 32b có gì khác nhau ko?

Hiện tại tôi dám khẳng định CLB giờ toàn PRO, trả lời thì đéo đâu ra đâu, chém gió, quảng cáo để làm cho mình là chủ yếu ( cần tôi đua anh PM yahoo cho xem -> vui vãi lấy danh nghĩa Mod CLB làm ( mod nào thì tự biết nhé ))

HiepTN
22-03-14, 11:38 PM

còn lại các Mod hay Smod cho tôi hỏi 1 câu : 2B và 4B có gì khác nhau và 16b và 32b có gì khác nhau ko?

Hiện tại tôi dám khẳng định CLB giờ toàn PRO, trả lời thì đéo đâu ra đâu, chém gió, quảng cáo để làm cho mình là chủ yếu ( cần tôi đua anh PM yahoo cho xem -> vui vãi lấy danh nghĩa Mod CLB làm ( mod nào thì tự biết nhé ))

Thằng này trong trại điên mới ra thì phải. Mod làm việc kiếm tiền có gì mà lạ. Có cung ắt có cầu. Mày thì trả lời ra ngô ra khoai hết :D . Cái địt gì cũng nói ra vẻ cao siêu,ra vẻ pro vãi lìn 8-}

vanganh
23-03-14, 12:19 AM
Thằng này trong trại điên mới ra thì phải. Mod làm việc kiếm tiền có gì mà lạ. Có cung ắt có cầu. Mày thì trả lời ra ngô ra khoai hết :D . Cái địt gì cũng nói ra vẻ cao siêu,ra vẻ pro vãi lìn 8-}

mày có điên ko ? hay lại ngáo đá ? đọc kỹ lại đi 8-x

quyen194
23-03-14, 12:36 AM

Nói đến cái này thì đúng là nguy hiểm thật r
Giật mình, Pro nào đây ko bít >.<

hackluv
23-03-14, 08:20 AM
Nói đến cái này thì đúng là nguy hiểm thật r
Giật mình, Pro nào đây ko bít >.<

tui nói thật vs ông là tôi éo hiểu nó nói cái gì cả =))

"PRO" này chắc ngày trước chắc đi lừa đảo xong bị BANED giờ chắc quay lại phá D D ông ah :D

kệ đi :v

ụ uôi ghê nhờ =))

mạnh dữ :D

" PRO " gì gì ơi =))

mình ko quan tâm bạn là ai nhưng nói thật với bạn là bạn nói gì mình chẳng hiểu gì cả. thực sự đó.

P/s nhưng nghe cũng zui tai kiểu giọng nhấm nhẳng giống con nít <3 dễ thương vãi :v

hackluv
23-03-14, 08:27 AM
mày có điên ko ? hay lại ngáo đá ? đọc kỹ lại đi 8-x

lại thêm bạn này nữa :D

định học tập bạn Minh_Vo_Lai ngày trước

---> thích kiểu chó cắn theo chủ bạn bethichdubu

nói thật sự đợt đó war cả 2 ko ngán :v

giọng ngáo đá vãi -_-