PDA

View Full Version : [MU] Giúp mình cái Item effect cho vũ khí này với

chuotyeulua
21-03-14, 09:53 PM
Như tiêu đề ai có cái này share mình với, effect cho vũ khí như hình
Cảm ơn nhiều nhiều
2215

hackluv
21-03-14, 10:31 PM
lung la lung linh nhưng hại mắt :))

nói chung là cái này nó là 1 kiểu gia tăng sắc tố thì fai :v

chẹp chẹp

chuotyeulua
22-03-14, 10:33 AM
up up up up ai có share mình với

The Gamer
22-03-14, 11:05 AM
Cảm ơn nhiều nhiều
2215

bạn đang chơi mu đó tên gì ?

lấy nó về làm của riêng mình

hackluv
22-03-14, 11:15 AM
chẹp main 1.04d có share rùi :d

tăng effect MU Tron

DieuNinh
22-03-14, 11:21 AM
Cảm ơn nhiều nhiều
2215

của bạn đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chuotyeulua
22-03-14, 12:06 PM
Thank Pro DieuNinh
cánh em nó đã lung cmn linh, quá xá đẹp
nhưng mà cây gậy nó vẫn thiếu cái quả cầu sáng sáng trên đầu như cây gậy Thiên sứ ở hình trên mình Post
Bạn có cho mình xin luôn nha, mà hình như đem cái Effect này xuống vũ khí thì trên cánh mất Effect phải không
2225

hackluv
22-03-14, 12:57 PM
Thank Pro DieuNinh
cánh em nó đã lung cmn linh, quá xá đẹp
nhưng mà cây gậy nó vẫn thiếu cái quả cầu sáng sáng trên đầu như cây gậy Thiên sứ ở hình trên mình Post
Bạn có cho mình xin luôn nha, mà hình như đem cái Effect này xuống vũ khí thì trên cánh mất Effect phải không
2225

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngâm đi bạn :)

chuotyeulua
22-03-14, 01:54 PM

ngâm đi bạn :)

hehe cái này vượt quá khả năng của mình rồi, guide ENG 100% , rồi đụng tới Main với Olly này nọ nữa, ui ui mình không biết gì hết
Hồi trước hok biết là ở Main hay Client của bạn nào đó Share, mà mình add custom item vũ khí nó có mấy effect đó, rất tiếc như lời đồn, hư ổ cứng đi hết, giờ tìm lại không ra, mà mình nghĩ cái effect mình nói là ở file effect chứ chắc hok do Main, do Main thì bó tay thôi, dùng main ugk mà, đâu có sửa thêm đc , hic hic

strancongtu2
22-03-14, 02:09 PM
Một thời gian có dùng cái này, lửa còn chuyển sang màu xanh nhưng hơi cứng, Skill quăng xích DL cũng sang màu xanh luôn.