PDA

View Full Version : [MU] Chức năng kiểm tra LOG sử dụng Gcoin , Vpoint NBB

Hào Hoa Công Tử
19-03-14, 12:41 AM
Hôm nay mem mu mình báo mất Gcoin
kiểm tra log thì chỉ thấy đổi từ Gcoin sang Vpoint . không thấy số Vpoint đó được sử dụng vào chức năng , mục đích gì
Vậy mong NBB hoặc bạn nào biết cho mình câu trả lời , trường hợp này mình đã gặp từ rất lâu nhưng rất ít

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

The Gamer
19-03-14, 12:56 AM
web bạn có chức nang lô đề hay chức năng gì khác ko

các chức năng đó làm ji có log

Hào Hoa Công Tử
19-03-14, 02:31 AM
web bạn có chức nang lô đề hay chức năng gì khác ko

các chức năng đó làm ji có log

Web mình có chức năng lô đề nhưng mình nghĩ không phải vì :
- khi đánh lô đề thì sẽ trừ trực tiếp Gcoin chứ không trừ Vpoint trong khi Log trên 2 tài khoản đều đổi sang Vpoint
- kiểm tra log thì 2 tài khoản trên chỉ có 1 tài khoản đánh lô đề và số tiền đánh lô đề bị trừ không khớp với số Vpoint bị mất

NetBanBe.Net
19-03-14, 08:20 AM
Web của bạn có chỉnh sửa gì so với bản gốc của NetBanBe không?
Nếu có chỉnh sửa, thêm chức năng mới,... NetBanBe sẽ không hỗ trợ vì lúc đó không còn là code của NetBanBe nữa rồi.

Hào Hoa Công Tử
19-03-14, 10:13 AM
Web của bạn có chỉnh sửa gì so với bản gốc của NetBanBe không?
Nếu có chỉnh sửa, thêm chức năng mới,... NetBanBe sẽ không hỗ trợ vì lúc đó không còn là code của NetBanBe nữa rồi.

Chỉ duy nhất chức năng lô đề thôi

Hào Hoa Công Tử
21-03-14, 12:31 AM
Đã tìm ra nguyên nhân
Chức năng Chợ trời không ghi vào LOG

cuocdoisp
21-03-14, 09:03 AM
Học thêm được một điểm lạ :)) . Tks HH .close Topic