PDA

View Full Version : [MU] anh em xem giúp mình lỗi diễn đàn này!

supberman
15-03-14, 05:00 PM
tình hình là cùng 1 soure không hiểu sao nó bị thế này anh em để ý hộ mình nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

The Gamer
15-03-14, 05:28 PM
Hỏi cái ji thì lần sau nêu rõ ra

cái này lỗi do đường link ko đúng thôi

supberman
15-03-14, 05:46 PM
ghi rõ ở tiêu đề rồi mà.khó khăn quá à!links nó nằm chỗ nào bạn nhỉ.mình phải vào đâu để sữa bạn giúp mình tí

nockxikeZZ
15-03-14, 05:55 PM
Để lại yahoo
30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

lequangvu
15-03-14, 07:23 PM
sai đường dẫn ảnh và cái chatbox nó bị lỗi thôi ý mà, mà hỏi đưa hình thì người ta tiện khoanh vùng lỗi vào, khi người khác vào nhìn chẳng biết gì hỏi lại thì tỏ vẻ nguy hiểm

The Gamer
15-03-14, 07:37 PM
sai đường dẫn ảnh và cái chatbox nó bị lỗi thôi ý mà, mà hỏi đưa hình thì người ta tiện khoanh vùng lỗi vào, khi người khác vào nhìn chẳng biết gì hỏi lại thì tỏ vẻ nguy hiểm

tớ thì nghĩ nó lỗi icon biểu tưởng của nick

đéo hiểu nó hỏi gì =))

đi hỏi han mà như kiểu đánh đố

--- Chế độ gộp bài viết ---

ghi rõ ở tiêu đề rồi mà.khó khăn quá à!links nó nằm chỗ nào bạn nhỉ.mình phải vào đâu để sữa bạn giúp mình tí

vào phần nhóm thành viên ở quyền admincp ấy

lần sau bố hỏi gì thì bố nói rõ ra

supberman
15-03-14, 07:51 PM
thì đó.máy bác nhìn là hiểu ngay đó mà.!^^ nốt lần này lần sau mình sẽ khoanh vùng,yahoo em là chung_meo2000.ai pm giúp hộ mình với!

YouTobe
15-03-14, 11:35 PM
thì đó.máy bác nhìn là hiểu ngay đó mà.!^^ nốt lần này lần sau mình sẽ khoanh vùng,yahoo em là chung_meo2000.ai pm giúp hộ mình với!

Đúng đấy .không khoanh vòng tròn làm mất công suy nghĩ . không biết hỏi cái gì. trả lời nhầm chủ đề thì bị cho là ...............

tdtung93
16-03-14, 12:02 AM
che làm cái gì. muthienson.org

cuocdoisp
16-03-14, 08:36 AM
:)) lần sau che thì che luôn cái mu làm demo đi . Ai lại che của mình , ko che của người khác thế . chó bây giờ nó nhiều lắm , lên giữ chung cho tất cả anh em . Câu hỏi thì ở trên trả lời chuẩn hết rồi lên chẳng biết chỉ gì :))

YouTobe
16-03-14, 08:39 AM
forum xấu và hơi sơ sài.cơ mà không kiếm cái đẹp tý mà sử dụng :):):):)

còn đưa forum người khác lên giống như kiểu mượn dao giết người