PDA

View Full Version : [MU] Hỏi vấn đề đổi màu chữ cho Item Socket.

heroviet2301
14-03-14, 12:17 AM
Hi all!
Như tiêu đề thì mình muốn hỏi là làm sao để đổi màu chữ cho Item, vì ở đây mình mới add mấy Item socket mới nhưng không biết đổi màu chữ ở File nào trong Client, mong anh em giúp đỡ :)

Hình minh họa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thothiendai
14-03-14, 12:20 AM
Hi all!
Như tiêu đề thì mình muốn hỏi là làm sao để đổi màu chữ cho Item, vì ở đây mình mới add mấy Item socket mới nhưng không biết đổi màu chữ ở File nào trong Client, mong anh em giúp đỡ :)

Hình minh họa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái này hình như trong main chứ k phải mấy file trong client

lequangvu
14-03-14, 08:33 AM
Add cho chuẩn và động bộ hết ở server với client, tốt nhất xem qua code của các items cũ và so sánh sang items mới, và trong thư mục SCFData/items cũng phải code thêm trong file itemssocket

vietanhlsl
14-03-14, 10:14 AM
Add cho chuẩn và động bộ hết ở server với client, tốt nhất xem qua code của các items cũ và so sánh sang items mới, và trong thư mục SCFData/items cũng phải code thêm trong file itemssocket

Vấn đề của chủ thớt nằm ở main, không phải do config.
Ver mới của caothuphutho đã fix dc cái này nhé, thớt vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem qua ok.
Còn vụ cung nỏ elf custom bắn không ra tên hay đại loại liên quan đến custom items thì main của icm đã fix được hết :D
Nói chung đầu tư vài củ mua sv của ctpt và thuê anti ICM thì mấy vấn đề chúng ta đau đầu từ lâu đã dc giải quyết :)

heroviet2301
14-03-14, 04:45 PM
OK mình hiểu rồi, để tạm màu xanh cũng được :) tks các bạn đã trả lời.
Mod đi qua Close topic hộ mình nhé. tks