PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi về Titan edier

sipeogitr
11-03-14, 11:20 PM
Nhờ các bác giải thích giúp e là khi cài xong Muserver 11.70.52. Dùng titan editer thì tạo acc được , add items được nhưng không chỉnh point được. chạy được một chút thì Titanlinkserver báo như sau.
Nhờ các bác giúp em cách khắc phục ạ.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
11-03-14, 11:25 PM
Nhờ các bác giải thích giúp e là khi cài xong Muserver 11.70.52. Dùng titan editer thì tạo acc được , add items được nhưng không chỉnh point được. chạy được một chút thì Titanlinkserver báo như sau.
Nhờ các bác giúp em cách khắc phục ạ.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Titan Editor hình như chỉ dùng đc cho SQL 2k8 hay sao ấy, mình xài 2k chả chạy đc!

mrrainnt
11-03-14, 11:34 PM
Bạn thử chạy titanupdate xem sao :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Titan Editor hình như chỉ dùng đc cho SQL 2k8 hay sao ấy, mình xài 2k chả chạy đc!

Bản nào cũng chạy được hết nhé bạn

lequangvu
12-03-14, 08:23 AM
DB bị lỗi, thiếu table titanlottery gì gì đấy, tốt nhất bạn lấy bản DB gốc của 11.70.52 hoặc dùng titanupdate lên

YouTobe
12-03-14, 08:32 AM

2003 chạy ầm ầm đây này

- titanupdate lên
- thay DB

cuocdoisp
12-03-14, 12:01 PM
TitanEditor tuơng thích với tất cả sql . Bạn cứ yên tâm sử dụng nhé .
Lỗi titanlink trên là do DB của bạn hơi cũ lên thiếu table ( đó là sự kiện mới ). Khắc phục bằng cách thay DB mới ( có thể lên nweb để lấy ) hoặc dùng titan update để update nó lên ( khuyến cáo ko lên dùng cách này )

sipeogitr
12-03-14, 12:09 PM
TitanEditor tuơng thích với tất cả sql . Bạn cứ yên tâm sử dụng nhé .
Lỗi titanlink trên là do DB của bạn hơi cũ lên thiếu table ( đó là sự kiện mới ). Khắc phục bằng cách thay DB mới ( có thể lên nweb để lấy ) hoặc dùng titan update để update nó lên ( khuyến cáo ko lên dùng cách này )
Cảm ơn bạn đã hỗ trợ. Mình có dùng database của NBB, thế là nó báo như vậy. có điều là dùng titan editer không chỉnh sửa được điểm point. level
Bạn có thể cho mình cái link database và OBDC(64bit) được không. cảm ơn bạn. nếu tiện thì bạn up qua mail cho mình cũng được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
12-03-14, 01:51 PM
cảm ơn bạn đã hỗ trợ. Mình có dùng database của nbb, thế là nó báo như vậy. Có điều là dùng titan editer không chỉnh sửa được điểm point. Level
bạn có thể cho mình cái link database và obdc(64bit) được không. Cảm ơn bạn. Nếu tiện thì bạn up qua mail cho mình cũng được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

db 6.1 trở về thì ko sài dc titan editor đâu nhé

nightssky
12-03-14, 04:33 PM
đây là dùng bản cũ chạy update DB MU + dùng bản editor mới là đc chạy sql 2k cho tiện dễ dùng

sipeogitr
12-03-14, 05:21 PM
đây là dùng bản cũ chạy update DB MU + dùng bản editor mới là đc chạy sql 2k cho tiện dễ dùng
Trong Titanupdate có database Me_Muonline. mình không thể chạy được TitanLinkserver.exe nếu sử dụng Installdatabase có sẵn trong Folder Muserver 11.70.52