PDA

View Full Version : [MU] cần hỏi về bug point

MrKubjn
10-03-14, 12:22 PM
không hiểu sao sv em mới open mà có vài thằng nó làm kiểu gì gần max point, e nghĩ ko phải hack vì nv đó off thì số point vẫn còn
ai biết chie e với
thank

vietanhlsl
10-03-14, 12:27 PM
xem cash shop còn bán item tẩy điểm sức khỏe ko.
nếu còn thì xóa đi

strancongtu2
10-03-14, 12:28 PM
Không ngoại trừ khả năng do web nữa.

heroviet2301
10-03-14, 12:53 PM
CashShop có mấy quả ăn vào Tẩy điểm Sức Mạnh, Sức khỏe, năng lượng đó, cắn 1 quả là max 65535 luôn :-ss, bất kì ai mới tập tọe làm Mu đều dính chưởng này :)) mình cũng ko ngoại lệ :D

tr0ngvang
10-03-14, 01:14 PM
CashShop có mấy quả ăn vào Tẩy điểm Sức Mạnh, Sức khỏe, năng lượng đó, cắn 1 quả là max 65535 luôn :-ss, bất kì ai mới tập tọe làm Mu đều dính chưởng này :)) mình cũng ko ngoại lệ :D

Anh Rành về add item mới ko vậy anh :)

MrKubjn
10-03-14, 02:39 PM
ngu rồi ,e để mấy cái quả đó, mọi người chỉ cho e cách chỉnh số point khi sử dụng quả đó với

vietanhlsl
10-03-14, 03:06 PM
ngu rồi ,e để mấy cái quả đó, mọi người chỉ cho e cách chỉnh số point khi sử dụng quả đó với

khi điểm vit còn <200 vẫn dùng dc quả đó, và không bị âm point mà quay ngược lại 65k vit và chỉ riêng item reset vit bị thôi.

cách khắc phục là xóa item đó trong cash shop trên server, nếu không có thể xài cash shop khác cũng dc.

Down tại đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrKubjn
10-03-14, 03:14 PM
khi điểm vit còn <200 vẫn dùng dc quả đó, và không bị âm point mà quay ngược lại 65k vit và chỉ riêng item reset vit bị thôi.

cách khắc phục là xóa item đó trong cash shop trên server, nếu không có thể xài cash shop khác cũng dc.

Down tại đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

của em tiền tệ Wcoin P mới mua đc, em đã tắt ko cho đổi qua nữa, nhưng chỉnh số point khi sử dụng ntn anh, vì có nhiều người họ mua nhiều chưa sử dụng hết nữa. :((

vietanhlsl
10-03-14, 03:28 PM
của em tiền tệ Wcoin P mới mua đc, em đã tắt ko cho đổi qua nữa, nhưng chỉnh số point khi sử dụng ntn anh, vì có nhiều người họ mua nhiều chưa sử dụng hết nữa. :((

xóa luôn trong item(new).txt thì toàn server hết hẳn :D

MrKubjn
10-03-14, 03:40 PM

anh chỉ em với em ko biết tìm :D

mrrainnt
10-03-14, 03:43 PM
Tốt nhất là không nên sử dụng loại đấy nhé bạn, nên tắt và Reset lại Point tất cả Nhân Vật là OK, cho lên luôn 400 để tụi nó Reset :D

MrKubjn
10-03-14, 03:45 PM

MrKubjn
10-03-14, 04:10 PM
sao e xoa trong item(new) roi reload lại rồi mà vẫn mua vẫn sử dụng đc [-(

ikenylee
10-03-14, 04:34 PM

âu siết vậy mà mở lên được online
data/lang/kor/item.txt

MrKubjn
10-03-14, 05:42 PM
âu siết vậy mà mở lên được online
data/lang/kor/item.txt

em gà mới hỏi chứ bác :D, nó ở item(new) chứ ko phải ở item

8gamevn
10-03-14, 07:25 PM
xóa ở item là nó ko còn tồn tại
xóa ở wzshop o cashop chứ

MrKubjn
10-03-14, 07:28 PM
xóa ở item là nó ko còn tồn tại
xóa ở wzshop o cashop chứ

vâng e xóa ko cho để ở sv nữa, tiện anh cho e hỏi luôn chúng nó mua rồi tặng qua tài khoản khác làm e ko biết đc tên nv để chỉnh lại point, vậy log nó có ghi cái này ko anh

8gamevn
10-03-14, 07:36 PM
vâng e xóa ko cho để ở sv nữa, tiện anh cho e hỏi luôn chúng nó mua rồi tặng qua tài khoản khác làm e ko biết đc tên nv để chỉnh lại point, vậy log nó có ghi cái này ko anh

bạn tìm log thì đến khi nào mới tim ra dc tài khoản nó dùng
bạn kiếm query chuyển hết số point của tất cả nhận vật về mặc định thì tốt hơn

MrKubjn
10-03-14, 07:40 PM
bạn tìm log thì đến khi nào mới tim ra dc tài khoản nó dùng
bạn kiếm query chuyển hết số point của tất cả nhận vật về mặc định thì tốt hơn

e chỉ tìm mấy cái nv nhận được thôi, nó ghi ở đâu anh

8gamevn
10-03-14, 07:43 PM
bạn tìm log ở gs xem sao chứ vụ này mình chưa bị nên ko rõ