PDA

View Full Version : [MU] Bị Lỗi Khi ADD Item !

tr0ngvang
08-03-14, 01:33 PM
Các Bác Giúp Em VỚi . ADD Item Xong Nó Bị Như này . Hiện Hình Nhưng Không Chỉ Vào Đc :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đã Làm OK Hết Ở Item_eng.bmd Và Item_vtm.bmd Và Itemtooltip_eng.bmd itemtooltip_vtm.bmd ( Server ItemNew

lequangvu
08-03-14, 01:56 PM
Uppppp cho thằng em nó thành công :P

tr0ngvang
08-03-14, 02:00 PM
Uppppp cho thằng em nó thành công :P

Hic hôm qua em làm 1 cái kiếm đc rồi chỉ vào đc như các đồ khác rồi . nhỡ tay xóa . hôm nay làm lại . làm cả buổi sáng chả biết lỗi ở đâu . hic e lại phải nhờ cao thủ trên đây :(

vietanhlsl
08-03-14, 02:20 PM
chỉ vào không được là gì chưa set slot cho nó, như cái kiếm đó là 1x4 hay 2x4 gì đó trong file item_eng.bmd

tr0ngvang
08-03-14, 02:27 PM
chỉ vào không được là gì chưa set slot cho nó, như cái kiếm đó là 1x4 hay 2x4 gì đó trong file item_eng.bmd

Có mà bác ơi em để 1x4 mà bác

bac' nhin` di con chuot. em chi? vao cai kiem ko len opt :-SS

vietanhlsl
08-03-14, 02:34 PM
Có mà bác ơi em để 1x4 mà bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bac' nhin` di con chuot. em chi? vao cai kiem ko len opt :-SS

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
22 là skill phải nằm ở cột skill chứ đâu phải x
x y phải là 1 4 đằng này 22 0 thì lỗi là phải
Lỗi file này chủ yếu do bạn kéo thả các cột trong mu magic hand nhiều làm đảo lộn vị trí các cột thông tin dẫn tới lỗi gần như tất cả các item

tr0ngvang
08-03-14, 02:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mà sao bạn dùng client gì mafile item lỗi nhiều thế
Vậy Hả anh . hic em dùng client muphantom mà :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lỗi file này chủ yếu do bạn kéo thả các cột trong mu magic hand nhiều làm đảo lộn vị trí các cột thông tin dẫn tới lỗi gần như tất cả các item

vietanhlsl
08-03-14, 02:40 PM
Vậy Hả anh . hic em dùng client muphantom mà :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác có File Eng Và Vtm chuẩn em xin vs:)

Lần đầu thấy có người xin file client này T_T chịu bạn rồi đấy.
Down client mu-hanoi.net về lấy ra nhé

tr0ngvang
08-03-14, 02:42 PM
Lần đầu thấy có người xin file client này T_T chịu bạn rồi đấy.
Down client mu-hanoi.net về lấy ra nhé

hic e gà nên vậy mà :D
30rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tr0ngvang
08-03-14, 03:08 PM
Bác việt anh ơi xem giúp e với . em làm file này đc chưa mà vẫn bị như trên anh ạ :( item_eng.bmd và item_vtm.bmd\

tr0ngvang
08-03-14, 03:50 PM
Bác Nào Đi Qua Làm Ơn Giúp E Với :)

tr0ngvang
08-03-14, 07:06 PM
Upppppppppppppppppp Bác Nào Biết Đi Qua Giúp E VS

freepro921
08-03-14, 07:21 PM
Upppppppppppppppppp Bác Nào Biết Đi Qua Giúp E VS

pm yahoo tui đi - tui teamviewer qa giúp cko - đang rãnh :D

tr0ngvang
08-03-14, 07:35 PM