PDA

View Full Version : [MU] SCF 11.70.55 Full Crack ?

thocon
06-03-14, 04:44 PM
Chán quá ngồi mãi trả có việc gì làm, mấy hôm nhà mất điện và chưa đóng tiền mạng thành thủ không online được test bản SCF 11.70.55
offline xem có gì hot

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

crack bởi: it's me HNT

share nào ................ (vui lòng đợi hôm tới đang ngồi net đã đến giờ đi đón con)

freepro921
06-03-14, 05:13 PM
SCF dừng lại ở phiên bản .52 mà bác có sv .55 à - thánh cmnr =]]z
hay là dùng rehack edit lại thế :))

thocon
06-03-14, 05:16 PM
SCF dừng lại ở phiên bản .52 mà bác có sv .55 à - thánh cmnr =]]z
hay là dùng rehack edit lại thế :))
bản mới nhất đó bạn !
rehack lỗi win 32 với 52 bạn nhé
nói không với những bản tháng 3 - 2013

heroviet2301
06-03-14, 05:28 PM
Server Mu bây giờ trả có gì gọi là bí mật nữa rồi, hàng thì share đầy rồi và thừa sức có đựoc một Server Mu ổn định nếu config tốt :), giờ Mu khác biệt ở config lối chơi ở mỗi Mu mà thôi :) giờ chỉ cầu mong bản mới nó Fix được mấy lỗi còn tồn động ở bản dưới.

- Lỗi tăng điểm vào Skill trên bảng Master thì Auto in game không nhận dạng đựoc skill mà hoạt động nữa (Mỗi class có 1 skill, Gồng máu của DK, MNS của DW, Buff Mũi tên vô tận của Elf, Buff xuyên thấu của RF, Buff hộ công của Summon,...
- Lỗi skill Quạ ma (220 lv) của DL không thi triển được mục tiêu ở xa
- Lỗi Bùa Tăng Exp (Master) bị mất hiển thị khi di chuyển sang bản đồ khác, nhưng vẫn nhận hiểu quả từ bùa, chỉ bị lỗi hiển thị.
- Lỗi Skill Ảo Ảnh của RF, khi Reload Option lại GS thì skill này sẽ bị lag, phải chỉ chuột vào quái thì mới kill được.
- ...

Mình mới nhớ được tưng đó thôi :D

mrrainnt
06-03-14, 05:54 PM
Fix lỗi không thấy mà cứ ra bản mới để làm gì nhỉ :(

caothuphutho
06-03-14, 05:56 PM
bản mới nhất đó bạn !
rehack lỗi win 32 với 52 bạn nhé
nói không với những bản tháng 3 - 2013

thấy topic bạn hơi sock nên vào góp vui tí.
Thứ 1, như bạn nói dùng rehack ko edit dc 11.70.52 là sai, vẫn có thể edit dc và đây là bằng chứng :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chơi hẳn ngày phát hành bản fake này ngày hôm nay luôn nhá :)).

Thứ 2, là theo như tôi được biết SCF đã dừng dev lại ở bản 11.70.52. Còn cao hơn thì không có nghe đến thông tin của các phiên bản sau này.

p/s : dù gì đi nữa việc làm giả mạo file là khá dễ ràng, nhưng có một việc làm giả mạo file không thể làm được đó là không thể fake được offset, có nghĩa file gốc và file giả mạo sẽ có offset trùng nhau :)

Link 11.70.99 fake dùng rehack + ultraedit edit từ 11.70.52 :D ( nghịch cho vui thôi nhé, các bạn có dùng thì nó vẫn là 11.70.52 thôi :) ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

862266
06-03-14, 06:21 PM
Thứ 1, như bạn nói dùng rehack ko edit dc 11.70.52 là sai, vẫn có thể edit dc và đây là bằng chứng :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thứ 2, là theo như tôi được biết SCF đã dừng dev lại ở bản 11.70.52. Còn cao hơn thì không có nghe đến thông tin của các phiên bản sau này.

p/s : dù gì đi nữa việc làm giả mạo file là khá dễ ràng, nhưng có một việc làm giả mạo file không thể làm được đó là không thể fake được offset, có nghĩa file gốc và file giả mạo sẽ có offset trùng nhau :)

Link 11.70.99 fake dùng rehack + ultraedit edit từ 11.70.52 :D ( nghịch cho vui thôi nhé, các bạn có dùng thì nó vẫn là 11.70.52 thôi :) ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vãi Hàng Anh Dũng =)) Sợ Thật

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thanh_ca
06-03-14, 06:40 PM
2050

Cho cái change log của bản .55 đê bạn

BoyGau
06-03-14, 06:40 PM

ẹc .52 thật hay .28 vậy anh Dũng

quyen194
06-03-14, 10:53 PM
Chuẩn như a Dũng nói Offset là ko đổi ;))
Xem ở đây thì ko thấy có bản mới nhá :-j
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

waoboy8k
06-03-14, 11:27 PM
Chung quy lại là chém con nhà bà gió à 8-x . Thôi đợi chủ pic share vậy

mrrainnt
06-03-14, 11:32 PM
KLQ nhưng không biết bản .52 đã fix lỗi lag skill AALH của RF chưa nhỉ :(!

Lúc đánh được lúc phải chỉ quái ấy

heroviet2301
07-03-14, 12:00 AM

lag là do reload lại gs, tớ có nói ở trên rồi mà :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

mrrainnt
07-03-14, 08:08 AM

vietanhlsl
07-03-14, 01:00 PM

Thế thì chắc chắn bản của bạn là bản 11.70.24 hoặc thấp hơn nhé.
Nếu info là bản nào cao hơn .24 thì hàng fake 100%

mrrainnt
07-03-14, 02:01 PM
Thế thì chắc chắn bản của bạn là bản 11.70.24 hoặc thấp hơn nhé.
Nếu info là bản nào cao hơn .24 thì hàng fake 100%

Mình có thử .28 nhưng hình như vẫn bị thì phải ?

vietanhlsl
07-03-14, 02:18 PM
Mình có thử .28 nhưng hình như vẫn bị thì phải ?

Giống như bạn gì gì nói, chắc do reload gs nên mới bị.
Còn mới bật server đã bị thì có .24 trở xuống.
trên .24 như .28 .52 rồi add wing 4 5 các kiểu toàn hàng của các thánh lấy của public về edit lại.

mrrainnt
07-03-14, 02:40 PM
trên .24 như .28 .52 rồi add wing 4 5 các kiểu toàn hàng của các thánh lấy của public về edit lại.

Có khi nào do main không ta :-ss

vietanhlsl
07-03-14, 02:53 PM

HRain
07-03-14, 02:59 PM
Topic này đã đc đóng, chủ thread đã bị phạt thẻ cảnh cáo spam
phiền các bạn di chuyển đề tài của mình đúng nơi cần post tránh bị phạt spam. Cảm ơn :)