PDA

View Full Version : [MU] chỉnh sửa server mu

dienbk
02-03-14, 10:15 PM
Mình mới mua 1 sever mu ss6.3 nhưng bị lỗi lên lỗi xuống,
+ web, diễn dàn ko dùng được.

+ ko có 3d, chết ở sta lúc hồi sinh ở 1 chỗ đen thui
+ 1 số đò của sum rớt ra đất thì hiện tên nhặt lên thì ko hiện tên nữa
+ skill aalh của rf ra được skill nhưng phải chỉ vào quái quái mới chết những quái bên cạnh vẫn sống nhăn răng :)
+ 1 số lỗi linh tinh khác
bảo thàng bán sv sửa cho nó cũng ko sủa được
pro nào có thể sửa cho mình, mình xin cảm ơn và hậu tạ hậu hĩnh

quyen194
03-03-14, 06:00 AM

+ skill aalh của rf ra được skill nhưng phải chỉ vào quái quái mới chết những quái bên cạnh vẫn sống nhăn răng :)

=> dùng web, diễn đàn khác
=> Có thể là chưa được tích hợp 3D ở Client cũng có thể là do nghịch linh tinh mà hỏng (ví dụ như là đổi tiêu đề cửa sổ MU -> MuGiDo.com
Chết ở sta hồi sinh chỗ đen thui là do map ở client và server không thống nhất thì phải -> Lấy 1 cái export sang cái còn lại
=> Sửa bmd
=> Do Server, không sửa bằng cách config thông thường được, phải kiếm Server khác
=> :|

lequangvu
03-03-14, 08:44 AM
Bạn này có vẻ như là vừa mới bước chân vào MU hay gì ý chứ, mua server không đảm bảo =>> có thể bị lừa, và mấy lỗi trên không biết khắc phục nữa =>> đảm bảo bạn mới vào nghề mà đã muốn ăn sổi.

Chia buồn với bạn và bạn nên gửi sự tin tưởng cho những người uy tín trên clb, vọc thêm về MU nữa nhé: chúc thành công!

hoainam8080
03-03-14, 01:48 PM

Mình khuyên bạn bạn đừng phí công vô ích với cái server này. bạn vào đây tải cái server 11.70.28 rồi tải cái cline mu-hanoi.net về chép part main vào rồi config lại cho nó đỡ mệt. Cần mò mẫm trêm clb để hiểu thêm về config và chỉnh sửa các file mu theo ý muốn nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dienbk
03-03-14, 05:08 PM
Mình khuyên bạn bạn đừng phí công vô ích với cái server này. bạn vào đây tải cái server 11.70.28 rồi tải cái cline mu-hanoi.net về chép part main vào rồi config lại cho nó đỡ mệt. Cần mò mẫm trêm clb để hiểu thêm về config và chỉnh sửa các file mu theo ý muốn nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ban co the cho minh yahoo dk ko?