PDA

View Full Version : [Share] Bộ website đơn giản cho webgame Vân Tiên/Vân Tiêu

hai07dv
28-02-14, 11:36 PM
Bộ website được share miễn phí trên clbgamesvn.com & modsgameviet.tk

-Style: sử dụng của doatmenhkiem
-Module PHP tự code
-Version 1: đã hoàn thiện cho servergame Vân Tiên

+ Usercp (Đăng Ký / Đăng Nhập / Đổi Pass / Đổi Xu->KNB)
+ Đăng tin tức no database (Dùng module đã share trên GZ)
+ Tính bảo mật chưa cao
+ Code PHP chưa được tối ưu
+ Chưa tích hợp module nạp thẻ online (chỉ có đổi sẵn XU sang KNB ingame )
+ Đã scan shell an toàn cho mọi người

-Hoàn thiện website: 16:21:00 ngày 28/02/2014

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo offline

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link down (Đã kèm file hướng dẫn sử dụng trong đó): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!FcgVFbDT!7A5GTaDdxoVyvR4gu6NTOfmN__itYIIhLoPW_HW YuI4

Lưu ý: Bộ website đã config ip 127.0.0.1 nếu bạn sử dụng 127.0.0.1:83 vui lòng sửa ip trong #config.php and gamelogin.php

EDITED BY VUDUNG

PASS UNRAR: ****** ( Copy đoạn * trong notepad để giải nén nhé)

btt204
01-03-14, 12:03 AM
pass giải nén đánh đố nhau chăng, tiêu chí nào đánh giá post bài hay nhất

mrsmith59
01-03-14, 12:04 AM
Thực sự là em ko tìm ra câu trả lời để lấy pass :))

khoctinhmhs
01-03-14, 12:10 AM
Thực sự là em ko tìm ra câu trả lời để lấy pass :))

Cũng không vội nói pass ra, nhưng mấy thím cứ thử hai07bd xem =]]

Thím hải troll khắp lục địa rồi, mai mốt học theo thím, đặt pass bá đạo kiểu này

BeeZone
01-03-14, 12:14 AM
Cũng không vội nói pass ra, nhưng mấy thím cứ thử hai07bd xem =]]

Thím hải troll khắp lục địa rồi, mai mốt học theo thím, đặt pass bá đạo kiểu này

Thử hết nick trong TOP thành viên được cám ơn nhiều nhất/ gửi bài nhiều nhất cũng không được :bz:bz

khoctinhmhs
01-03-14, 12:24 AM
Thử hết nick trong TOP thành viên được cám ơn nhiều nhất/ gửi bài nhiều nhất cũng không được :bz:bz

Pass nằm ngay trong file txt đó bạn, chú ý sẽ có thôi!

BeeZone
01-03-14, 12:38 AM
Pass nằm ngay trong file txt đó bạn, chú ý sẽ có thôi!

Ak được roài đã có pass...Thớt troll vãi :bz:bz

Cũng không nói xem người cmt sau đoán được pass chưa

vudung
01-03-14, 01:42 AM
Share làm j đâu. Thằng nào giờ mở onl ta vào ta phá chết liền =))

Mà bác hải có source chưa build của bản này k :D

Thêm web quản lí nữa bạn có thể lấy ở topic kia của mình

Bảo mật thì con vấn tiên này không hoàn chỉnh ( phải tự code thêm php mình đã có chú thích ở bên dưới rồi các bạn chịu khó đọc)

PHP ( No sqli ) cái này thì mình khá tự tin :D

Giao diện nhẹ nhàng !

Đã có module nạp thé ( cái đổi xu qua knb mình lười chưa làm nhưng mà mình đã share web add knb rồi các bạn có thể tự làm phấn đó rất nhanh và gọn =)) )

BeeZone
01-03-14, 01:14 PM
Share làm j đâu. Thằng nào giờ mở onl ta vào ta phá chết liền =))

Mà bác hải có source chưa build của bản này k :D

Thêm web quản lí nữa bạn có thể lấy ở topic kia của mình

Code nạp KNB của cái này xài good..Code của bạn dùng lỗi...đổi xong vào game không có gì :bz:bz

vudung
01-03-14, 01:24 PM
Code nạp KNB của cái này xài good..Code của bạn dùng lỗi...đổi xong vào game không có gì :bz:bz

LOL ai xài cũng đc mà =))
30charrrrrr

---------

P/S: Đề nghị chủ topic cập nhật password!
Và cũng mong moị người k vào spam hỏi password nữa! Ai biết thì up! Tránh spam

Tks !

trinhdat
04-03-14, 08:34 AM
xin hỏi mình đã Import sql rồi
nhưng khi vào web đăng ký url chỉ đến <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và các linh khác cũng đều bị như vậy
hay phải thay bằng tay các url nhỉ

BeeZone
04-03-14, 11:52 AM
xin hỏi mình đã Import sql rồi
nhưng khi vào web đăng ký url chỉ đến <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và các linh khác cũng đều bị như vậy
hay phải thay bằng tay các url nhỉ

Dùng bình thường có thấy lỗi đâu :bz:bz

chau1983
05-03-14, 03:30 PM
ai biết pass rồi chỉ với tìm mấy ngày rồi mà không ra

--- Chế độ gộp bài viết ---

tìm ra rồi pass ****** copy doan nay dan vo nha

gauyeutho
14-03-14, 01:53 PM
Bạn nào rảnh cài hộ cái web này với. cảm ơn và hậu tạ

gauyeutho
14-03-14, 02:39 PM
bạn cho mình hỏi bật cái này thế nào đc k

0/Bật Rewrite URL (Bạn mở file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm đến dòng ...

ducnguyen_av
10-04-14, 09:27 AM
Cho mình hỏi.mình cài dc rồi nhưng làm sao sửa mấy cái link có dạng này ..../...-share-free-hai07dv.html. để cái này không đăng ký cũng ko chơi dc.cảm ơn nhiều xử lý nước thải sinh hoạt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

muon_sad_1991
10-04-14, 02:06 PM
Cho mình hỏi.mình cài dc rồi nhưng làm sao sửa mấy cái link có dạng này ..../...-share-free-hai07dv.html. để cái này không đăng ký cũng ko chơi dc.cảm ơn nhiều

100k inbox teamview chỉ cho:)>-:)>-:)>-

congatimo
16-04-14, 02:03 PM

-Module PHP tự code

Demo offline

Link down (Đã kèm file hướng dẫn sử dụng trong đó): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!FcgVFbDT!7A5GTaDdxoVyvR4gu6NTOfmN__itYIIhLoPW_HW YuI4

Lưu ý: Bộ website đã config ip 127.0.0.1 nếu bạn sử dụng 127.0.0.1:83 vui lòng sửa ip trong #config.php and gamelogin.php

EDITED BY VUDUNG

Cho em hỏi sao chuyển xu vào game không nhận điowcj là sao nhỉ

duongvandai
18-04-14, 01:08 PM

-Module PHP tự code

Demo offline

EDITED BY VUDUNG

Share thiếu mất 1 file .htt/ /home/ dùwdsd

muon_sad_1991
18-04-14, 06:36 PM
Share thiếu mất 1 file share-free-hai07dv.html

Bạn là người thông minh nhất hành tinh sau tinhlabui =))=))=))=))=))=))=))=))

BanBanhQuay
18-04-14, 06:39 PM
Bạn là người thông minh nhất hành tinh =))=))=))=))=))=))=))=))

sau tinhlabui nữa chứ =))
...........................

assmin
19-04-14, 04:28 PM
web đẹp đấy
mà cái đuôi hai07dv.html của rewrite lão không dùng chung làm thành 1 biến cho tối ưu làm mình edit mỏi tay

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

linhns1986
19-04-14, 06:03 PM
mình chuyển xu vào game nó cứ quay tròn thui - kiểm tra lại thì xu ko còn mà vào game cũng ko có KNB híc

ai biết lỗi này chỉ em nhé

z0nkazu04
03-05-14, 03:24 PM
Híc cài được trang chủ, login vào sever thì trắng trơn là sao mọi người :(