PDA

View Full Version : [MU] Bạn nào có thể giúp và hướng dẫn mình tạo sever MU và MU online

havanduc1990
27-02-14, 10:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
27-02-14, 11:03 PM
Bạn ơi.Bạn xin thì ra dáng cầu xin 1 chút người ta mới rủ lòng thương. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> if (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> if)

LÂM_TÂM_NHƯ
27-02-14, 11:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nói cái giọng giống như cha mẹ ra lệnh cho người khác thì ai mà thèm giúp. cầu xin người ta mà làm giống như là ra lệnh vậy

ta070492
28-02-14, 03:15 AM
Mình từng 1 thời giống như bạn, ham thì có nhưng mê thì không! Muốn mở sv, thấy người ta mở sv ầm ầm nên cũng muốn mở 1 cái chơi. Đến khi bắt đầu làm, hiểu đc 1% thì nản. Lúc bạn bắt đầu nản là lúc bạn hiểu muốn mở 1 sv thực sự phải khổ sở, vất vả thế nào. Qua được giai đoạn khổ sở, vất vả thì bạn sẽ... khổ hơn nữa( như mình bây giờ).
Bắt đầu với những topic hướng dẫn offline, quản lí server đi bạn.
Bạn viết bài như thế, người thật sự nhiệt tình ko muốn giúp! Người muốn cho bạn 1 vố nhiều hơn đấy =))