PDA

View Full Version : [MU] Tặng Wcoin, Gcoin khi alpha test

vietanhlsl
26-02-14, 11:06 AM
Muốn tặng Wcoin hay Gcoin khi vừa tạo tài khoản hoặc nhân vật lúc alpha test thì làm thế nào nhỉ các bác :)

mrrainnt
26-02-14, 11:32 AM
Edit trong Table : MEMB_INFO nhé cậu

vietanhlsl
26-02-14, 05:59 PM

Tks bạn nhưng mình muốn hỏi tặng sẵn Wcoin - Gcoin hoặc Vpoint khi tạo tài khoản or tạo nhân vật chứ ko hỏi cách add Wcoin với Gcoin ^^!

lequangvu
26-02-14, 06:59 PM
Khi tạo tài khoản là tặng luôn thì đơn giản, chỉ cần chỉnh cột đấy mặc định thành số mình muốn tặng là ok :))

cuocdoisp
26-02-14, 07:05 PM
làm như trên . kich chuột vào cột muốn tăng và add số . Sau đó save lại là oke
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vietanhlsl
26-02-14, 07:11 PM
èo mình không nghĩ ra cái set default value này, tại ít dùng SQL :D
tks bác Vũ nhé :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

làm như trên . kich chuột vào cột muốn tăng và add số . Sau đó save lại là oke
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hì cảm ơn anh em làm được rồi.......

mrrainnt
26-02-14, 07:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>