PDA

View Full Version : [MU] Chức năng Thuê Item đã hoàn thiện. Có nên Public không nhỉ ?

DieuNinh
26-02-14, 01:57 AM
Chức năng Thuê Item NetBanBe đã hoàn thiện.

Ảnh Show Hàng:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhược điểm của các hệ thống Thuê Item trước đây:

Bị hết độ bền làm mất Item thuê
Có thể sử dụng Item thuê để ép đồ khác như : Cộng Hưởng, Ép Lông Vũ 7 Màu, Ép Wing 3,...
Có thể bán Shop hoặc vứt Item

Những nhước Điểm trên không tồn tại trên hệ thống Thuê Item của NetbanBe:

Hết ngày thuê mới mất Item.
Không thể dùng Item thuê để ép đồ.
Không thể làm mất.

Chức năng này chuẩn bị Update trong phiên bản tới.
NetBanBe đang suy nghĩ xem nên:

Áp dụng đại trà vào Phiên bản LIC 299k
Hay Sử dụng như 1 chức năng riêng, ai sử dụng sẽ phải trả thêm phí.

Các bạn thấy nên như thế nào nhỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nguồn NetBanBe.Net

anh em xem có ý kiến gì để bác Vinh cho ra mắt nhé !!!!!

vd_tt
26-02-14, 03:53 AM
Đề nghị cho Thuê Code cho hợp với Chức năng Thuê Item ;))

The Gamer
26-02-14, 09:45 AM
Đề nghị cho Thuê Code cho hợp với Chức năng Thuê Item ;))

chức năng thuê đồ này khác gì là mu có webshop ko mà phải thuê code cho phù hợp items

bạn định vẽ đường cho người khác hút máu admin à

lequangvu
26-02-14, 10:12 AM
Nên tích hợp thêm chức năng thuê items vậy là đúng, cho dù không mở webshop bán thẳng luôn thì cho cái này nó đảm bảo hơn, vì thuê có thời hạn, với lại giá NBB lên cao quá, nên giảm thì hay hơn, còn thu thêm vài tính năng như event FB thì được

lamha
26-02-14, 10:23 AM
đúng nhảm nhi toàn chức năng vớ vẫn ko ra gi

lamha
26-02-14, 10:30 AM
giá net bb lên cao a chưa hết đâu đó chỉ là khởi điểm còn lên nữa mà ^^

mrrainnt
26-02-14, 10:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luutrunhac
26-02-14, 11:06 AM
Chả biết có dùng đc cho mọi phiên bản hay ko nữa?
Nhìn qua ảnh thì có lẽ chỉ có ss6.3 mới xài đc.

vietanhlsl
26-02-14, 11:19 AM
chắc chăn là chỉ bản ss6.3 của titan mới xài được

mrrainnt
26-02-14, 11:33 AM
Chả biết có dùng đc cho mọi phiên bản hay ko nữa?
Nhìn qua ảnh thì có lẽ chỉ có ss6.3 mới xài đc.

Chức năng này sử dụng kết hợp với hệ thống SCF Bot của SCF Season 6 trở lên nên các phiên bản khác không xài được đâu cậu

chắc chăn là chỉ bản ss6.3 của titan mới xài được

Kết hợp với SCF Bot chứ không cần của titan đâu ;)

The Gamer
26-02-14, 01:45 PM
nbb mà lên giá tiền rồi sớm muộn cũng lại ra đi như bản đầu tiên

đừng hút máu admin vì ko phải admin kiếm tiền dễ dàng

Nói đúng là nbb đang hút máu các admin làm mu 1 cách đi lên

cách lỗi đưa ra nbb hỗ trợ quá kém

mình ko sài nbb nhưng thấy anh em kêu ca quá nhiều

tính năng thì ko hướng dẫn

thật sự thuê nbb chỉ để reset vip là nhiều vì mu có webshop giờ vô giá trị ( ko hấp dẫn với game thủ )

ra toàn cái trời ơi đất hỡi gì đâu

các mu lớn có ai còn sài nbb nữa đâu ?

nào là điểm tu luyện song tu chết mẹ ji ấy

lằng văn nhằng nào là rs vip rồi tăng điểm abc xyz

các tính năng như nhiệm vụ liên hoàn ko pt toàn pt tính năng vào rs vip :))

HRain
26-02-14, 03:44 PM
biết thế này share mẹ code thuê item cho cashshop đi :)) nhìn chuyên nghiệp hơn, khỏi WS làm gì :D
p/s: code ws trên chỉ cho ss6.3 mà giờ ss2 lại thịnh hơn :-? nâng giá là sai lầm.

The Gamer
26-02-14, 04:02 PM
biết thế này share mẹ code thuê item cho cashshop đi :)) nhìn chuyên nghiệp hơn, khỏi WS làm gì :D
p/s: code ws trên chỉ cho ss6.3 mà giờ ss2 lại thịnh hơn :-? nâng giá là sai lầm.

luôn và ngay nhé đang hóng :))

nightssky
26-02-14, 04:27 PM
bán chức năng thuê item + bầu cua + sấp ngửa nè ai mua hem demo có luôn nhé

The Gamer
26-02-14, 04:45 PM
bán chức năng thuê item + bầu cua + sấp ngửa nè ai mua hem demo có luôn nhé

cho xin cái yahoo đi cậu______________

nightssky
26-02-14, 04:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
26-02-14, 06:11 PM
Không biết có ai dùng web quản lý như muhanoi.net không nhỉ, nghe nói đấy là bản của lamphuong, vậy mình hỏi chút về cách nào có thể dùng web của lamphuong, thank

NBB thì kiểu như đang là độc quyền ý mà :)), độc quyền rồi sẽ ra đi

cuocdoisp
26-02-14, 06:58 PM
lamphuong có nhiều pro có bản full rồi . hình như là lamphuong_zero thì pải .
TB: theo mình website do cậu Vinh làm ra thì toàn quyền shell và có định hướng phát triển riêng . Anh em chỉ lên góp ý nhẹ nhàng mang tính đóng góp thôi

lequangvu
26-02-14, 07:05 PM
@cuocdoisp
nói từ shell vừa đọc qua giật mình, nhưng sau hiểu ý là sell = bán :P

cuocdoisp
26-02-14, 07:07 PM
@cuocdoisp
nói từ shell vừa đọc qua giật mình, nhưng sau hiểu ý là sell = bán :P
:)) Tùy người hiểu thôi mà . Shell và sell .Đôi khi viêt nhầm ( Tiếng anh dốt nó khổ thế )

mrrainnt
26-02-14, 07:35 PM
Cái gì cũng có giá của nó, nếu như giá cả cao mà phù hợp thì cũng nhiều người sử dụng.

DieuNinh
26-02-14, 07:46 PM
Nói đúng ra thì tất cả anh em có mặt tại clb game này với mục đích là kiếm tiền từ game
và 1 phần là học hỏi kinh nghiệm

Về vấn đề tiền bạc thì cái gì cũng có giá họ bán chất xám để lấy tiền

những cũng về giá cả thì sao phù hợp vừa phải để anh em có thể thuận lợi trong công việc làm ăn

theo bản thân tôi thấy NBB là 1 nhà WEB đến 99% MU sử dụng trong đó có đến 40% xài crack

NBB cũng rất buồn về vấn đề này vì họ đã nghiên cứu bỏ ra thời gian và công sức xây dựng lên

Với cá nhân mình xin ủng hộ NBB dù chức năng này có sử dụng hay không thì rất mong ADMIN đọc được lời ủng hộ này và xây dựng nhiều chức năng mới mẻ và thu hút người chơi hơn

nightssky
26-02-14, 07:52 PM
tớ cũng thấy thế nếu cần mình có thể đưa code thuê đồ của mình cho nbb để anh ấy nghiên cứu code này là code tay riêng nhìn chung có tính năng giống của nbb

DieuNinh
26-02-14, 07:54 PM
tớ cũng thấy thế nếu cần mình có thể đưa code thuê đồ của mình cho nbb để anh ấy nghiên cứu code này là code tay riêng nhìn chung có tính năng giống của nbb

ý mình nói ở đây là cứ add luôn vào LIC 299k ai sử dụng thì sử dụng ai không thích thì thôi

dù gì đó cũng là công trình nghiên cứu của người ta mà

nightssky
26-02-14, 07:58 PM
ukm cái đó cũng đúng nhưng đừng có ai crack nữa nbb mà thôi ối ae lận đận lao đao đấy đúng ko DieuNinh

DieuNinh
26-02-14, 08:09 PM
ukm cái đó cũng đúng nhưng đừng có ai crack nữa nbb mà thôi ối ae lận đận lao đao đấy đúng ko DieuNinh

VIETNAM mình thì 98% xài crack về tất cả mọi thứ và xài 97% hàng CHINA :D

heroviet2301
26-02-14, 08:15 PM
NBB mình thấy bản 0908 là ok nhất, sau cái bản này ra một đống chức năng loạn nên mình cũng nghỉ luôn từ đó chuyển sang FW và mua thêm chức năng của SW giờ đang sài thử. Một phần chuyển sang FW là vì yêu thích nó từ lâu :)

Còn về NBB nếu ai thích dùng chức năng nào thì dùng, còn nếu không thì đóng chức năng đó lại cũng được mà, dùng NBB thì dễ dàng và ổn định hơn FW (đối với người chưa có kinh nghiệm là vậy). Người ta làm Web cho mình dùng và kiếm tiền thì nên trích một ít để ủng hộ người ta coi như là tấm lòng và sự kính phục vậy :) không nên chê trách làm gì cả vì nó ko hay :) có gì thì góp ý là ok rồi :D

nightssky
26-02-14, 08:16 PM
hjhj mình có mấy code riêng cho nbb xài tha hồ kiếm mem nhưng đang vấn đề vps chưa có hè lâu chưa làm lai game

lequangvu
27-02-14, 09:53 AM
Thực ra mình không thích NBB là chỗ Admin dùng sản phẩm cần hỗ trợ thì chẳng thấy ai, còn giá cả không thành vấn đề

mrrainnt
27-02-14, 10:02 AM
Thực ra mình không thích NBB là chỗ Admin dùng sản phẩm cần hỗ trợ thì chẳng thấy ai, còn giá cả không thành vấn đề

Bữa có nhớ kêu 99k / 1 tháng là không bao gồm Support (Giá này tạm chấp nhận được), Nhưng mấy tháng nay lên 299k / 1 tháng thì phải làm sao cho nó xứng đáng với cái giá thành đưa ra thì mới Ok ! Chứ giá cao được vài tháng không ai xài nữa thì cũng vậy :D

cuocdoisp
27-02-14, 10:26 AM
Có lẽ anh em ta cũng góp khá nhiều ý kiến và rất sôi nổi rồi . Nhưng cuocdoisp thấy các ý kiến đã đi xa dần nội dung mà chủ Topic đưa ra . Nó có thể ảnh hưởng đến NetBanBe . Vậy lên dù tốt hay xấu cũng xin phép anh em cho cuocdoisp Close Topic . Nếu có gì anh em lên bàn luận riêng thì hay hơn . Nhìn vấn đề gì cũng lên từ hai phía , người dùng và người bán .