PDA

View Full Version : [MU] TDA 3.2 - Có ai còn dùng TDAGG?

ta070492
24-02-14, 02:00 AM
Tập tọe làm sv nên có rất nhiều câu hỏi NGU đối với các cao thủ. Nhưng mong những ai rảnh rỗi bớt chút thời gian Rep để mình có thể hiểu thêm nhiều điều.
Mình đang cố add antihack vào client và server, hiện tại đang dùng TDA 3.0.0.1 nhưng vấn đề là gặp cheat engine 6.3 nó không làm gì được, lướt vào Face của TDA thì thấy đã có 3.2, mong các cao thủ chỉ cách sử dụng vì 3.2 có vẻ nó hoạt động khác(Connect Server).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!LVJX3JgS!Yl9PmjfKB6M3VLrfCSgAAiRtLzYd6jnQBElNonv Q4SQ

TDAgg3.2 Actualizacion:
Problemas con el CheckSum Solventados
Posee detección SpeedHack
Base de Datos Nueva proveniente de RageZone con 1000Cheats
Al Detectar un Hack abre la web de TDAgg (no incluida en este Repack, pronto la subire, o el que maneje php puede modificar la de 3.0.0.0 cambiando $_GET["n"], por $_GET["sArgHack"])

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!LVJX3JgS!Yl9PmjfKB6M3VLrfCSgAAiRtLzYd6jnQBElNonv Q4SQ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!LVJX3JgS!Yl9PmjfKB6M3VLrfCSgAAiRtLzYd6jnQBElNonv Q4SQ) TDAgg3.2 Cập Nhật: các vấn đề với kiểm tra giải quyết đã phát hiện SpeedHack cơ sở dữ liệu mới từ RageZone với 1000Cheats khi nó phát hiện một Hack mở trang web TDAgg (không bao gồm trong này Repack, nhanh chóng tải lên hoặc php xử lý mà có thể sửa đổi 3.0.0.0 thay đổi $_GET ["n"], bởi $_GET ["sArgHack"]) (Được dịch bởi Bing (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))

Và mình đang hook tdagg3.0.0.1 vào main thì dùng bản này hook tiếp đè lên hay phải hook lại vào main trắng, mong mọi người chỉ giúp.

thocon
24-02-14, 03:39 AM
Tập tọe làm sv nên có rất nhiều câu hỏi NGU đối với các cao thủ. Nhưng mong những ai rảnh rỗi bớt chút thời gian Rep để mình có thể hiểu thêm nhiều điều.
Mình đang cố add antihack vào client và server, hiện tại đang dùng TDA 3.0.0.1 nhưng vấn đề là gặp cheat engine 6.3 nó không làm gì được, lướt vào Face của TDA thì thấy đã có 3.2, mong các cao thủ chỉ cách sử dụng vì 3.2 có vẻ nó hoạt động khác(Connect Server).

Và mình đang hook tdagg3.0.0.1 vào main thì dùng bản này hook tiếp đè lên hay phải hook lại vào main trắng, mong mọi người chỉ giúp.
tải main va server cua bạn lên minh hook cho

ta070492
24-02-14, 03:56 AM
tải main va server cua bạn lên minh hook cho
Link đây bạn ơi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và cái 3.2 đó hoạt động thế nào vậy bạn?

thocon
24-02-14, 04:08 AM
Link đây bạn ơi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và cái 3.2 đó hoạt động thế nào vậy bạn?
hook 3.0 hay 3.2......................................

ta070492
24-02-14, 04:16 AM
3.0 bạn ạ và tiện chỉ qua cho mình về bản 3.2 nhé

thocon
24-02-14, 04:29 AM
3.0 bạn ạ và tiện chỉ qua cho mình về bản 3.2 nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cua ban day..............................
bản 3.2 cũng vậy hook vào dll vào GS và TDAgg3.dll vào client thây connect bạn đang dùng thành connect của TDA,
check MEMHEX mu.exe, main.exe theo dạng 0x0061566D, gán vào tdagg.cfg để nó connect dc mu.exe và main
hoàn thành............

cuocdoisp
24-02-14, 10:38 AM
Có thể thử hook dll bằng Soft : LibHook . Bạn có thể lên google search hoặc nếu ko có thì pm mình send cho .

hackluv
24-02-14, 10:53 AM
đây nhé cả nhà

download về hook file vào

cuocdoisp
24-02-14, 10:55 AM
ồ 4rum có chức năng đính kèm à . giờ mới biết :)) . Share cho anh cái main wing 3.5 wing 5. wing 6 em nhỉ ..

hackluv
24-02-14, 12:13 PM
ồ 4rum có chức năng đính kèm à . giờ mới biết :)) . Share cho anh cái main wing 3.5 wing 5. wing 6 em nhỉ ..

vl làm gì có -_-

ông lại chém tui rồi đó -_-

alobabyday
24-02-14, 05:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cua ban day..............................
bản 3.2 cũng vậy hook vào dll vào GS và TDAgg3.dll vào client thây connect bạn đang dùng thành connect của TDA,
check MEMHEX mu.exe, main.exe theo dạng 0x0061566D, gán vào tdagg.cfg để nó connect dc mu.exe và main
hoàn thành............

Bạn viết một bài hướng dẫn cài đặt tda 3.2 này được không :D
Mình muốn học hỏi một ít đỡ phải nhờ ngừoi khác :D

hackluv
24-02-14, 05:30 PM
Bạn viết một bài hướng dẫn cài đặt tda 3.2 này được không :D
Mình muốn học hỏi một ít đỡ phải nhờ ngừoi khác :D

lấy lib hook ra hook ^_^

xong =))

alobabyday
24-02-14, 05:43 PM
lấy lib hook ra hook ^_^

xong =))

Không biết thứ tự cái đặt sao ấy ạ :D

hackluv
24-02-14, 05:56 PM
tẹo mình load về mình làm guild cho.

hnay rảnh ^_^

chưa nhận đc vé nên cho gấu ở nhà ^_^

alobabyday
24-02-14, 06:13 PM
tẹo mình load về mình làm guild cho.

hnay rảnh ^_^

chưa nhận đc vé nên cho gấu ở nhà ^_^

Ok prô
Hướng dẫn bản 3.2 nhé hehe

laulinh2
24-02-14, 06:40 PM
facebook của antihack này là gì thế?

ta070492
25-02-14, 09:11 AM
facebook của antihack này là gì thế?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé bạn