PDA

View Full Version : [MU] Free GameGuard PinkOf - Leech from RZ

ta070492
23-02-14, 07:13 PM
Mình đang đau đầu về vụ GG này, thấy trên RZ có mà hình như chưa thấy trên diễn đàn nên mang về đây hỏi ý kiến ae:

NEW UPDATE 15/02/2014

DOWNLOAD:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đã down về thì thấy gg này ko cần hook vào main. Nhưng xin hỏi nếu ko hook vào phải chăng delete đi thì vẫn bị hack? Và nếu thế thì nhờ ai đó rảnh rỗi có khả năng hook giúp mình và hook TDA.
Yahoo: congchuabangtuyet_8x.

PhamNinh
24-02-14, 12:32 AM
anti mà k can thiệp vào main hoặc GS thì đâu gọi là Anti. pó tay thật, bạn tham khảo kỹ lại tí. tốt nhất bỏ ra tí tiền thuê anti, hoặc để main trắng mà dùng, cho nó nhẹ

cuocdoisp
24-02-14, 10:33 AM
Ở đây mình không bình luận và khả năng hay tốc độ chạy của anti vì mình chưa Test . mình chỉ xin góp ý với thắc mắc của bạn .
Theo mình đọc thông tin thì antihack có đính kèm cái luancher và mặc định là khi luancher này chạy nó sẽ load theo antihack . Nếu bạn sợ member bỏ file luancher hoặc bỏ antihack mà chạy trực tiếp main thì bạn hook trực tiếp dll vào main vậy là nó ko xóa được dll .
TB: theo kinh nghiệm là cái antihack pinkof hay xẩy ra lỗi .

quyen194
24-02-14, 11:22 AM
Thấy bạn nói ko cần hook vào main nghe kỳ lạ quá nên load về coi thử :P
Thì thấy là ko phải là ko cần hook vào main bạn nhé ^_^
Pinkof nghĩ ra giải pháp này cho những admin ko rành về mấy vụ hook hiếc
GGLauncher.exe khi chạy sẽ gọi main.exe (có thể sửa được) sau đó Hook dll vào main.exe ^_^
Kỹ thuật này có thể áp dụng để hook dll bất kỳ vào một app bất kỳ đang chạy, kể cả có bị pack này nọ nhá ^_^
Cái thằng Cheat Engine dùng cái này để Hack Speed đóa :">

ta070492
07-03-14, 07:51 PM
Mình đã test thử, hook DLL vào main và chạy GG trên SV, chạy khá tốt nhưng có 1 điều đáng buồn là 1 IP chỉ chạy được 1 client(1 acc). Phải bỏ GG này rồi :D.

Support only premium version sorry.