PDA

View Full Version : [MU] Xin Shop Alphatest MU

MarsIT
13-02-14, 10:39 PM
- Hiện tại mình cần xin shop Alphatest Sv MU . Đủ các tất cả các đồ + wing 4 wing 2.5 và wing ss8 . Ai có lòng tốt thì share mình với nhá :D tks

chicken1
13-02-14, 10:59 PM
của bạn nè
bạn download cả sv về giải nén ra là có weshop test
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MarsIT
13-02-14, 11:06 PM
của bạn nè
bạn download cả sv về giải nén ra là có weshop test
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Shop này ko có wing 8 vs wing 4 add sẵn đâu . Với lại mình cũng test qua shop này rùi ko ăn thua :D

chicken1
13-02-14, 11:18 PM
ủa có trong mục quantrong gì đó kìa mà bạn!

chimdohon
14-02-14, 12:14 AM

simao
14-02-14, 12:25 AM

mình đồng ý quan điểm của bạn.
ai có cashop chuẩn mu cho mình xin ^^

The Gamer
14-02-14, 02:00 AM
mình đồng ý quan điểm của bạn.
ai có cashop chuẩn mu cho mình xin ^^

Cái đơn giản này mà cũng không biết còn đi xin nữa thì dẹp mẹ nghĩ làm MU cho lành đi đồng chí =))

YouTobe
14-02-14, 12:50 PM
- Hiện tại mình cần xin shop Alphatest Sv MU . Đủ các tất cả các đồ + wing 4 wing 2.5 và wing ss8 . Ai có lòng tốt thì share mình với nhá :D tks

vào item(new) lấy mã số item rồi add vào shop game nhé.

mấy bác Admin kiểu này góp phần làm Muonline đi lên hay đi xuống đấy ?

heroviet2301
14-02-14, 01:32 PM
Đừng chê anh đó :-> về khoản máy chủ và đầu tư thì không ai bằng anh đó đâu :) chắc vì không có thời gian add nên mới đi xin, mà còn tùy thuộc vào tính cách của mỗi người nữa, phải mình thì toàn tự add để tạo phong cách riêng :)

lequangvu
14-02-14, 05:03 PM
@heroviet2301 nói chuẩn, tùy từng người, nhiều khi người ta biết nhưng mà vẫn đi xin, lười add :))

vpshk
14-02-14, 06:37 PM
cái này thì add cũng dễ mà . Thích cái nào thì vào file item(new) tìm id rồi add vào thôi