PDA

View Full Version : [MU] YH Hỗ trợ các bạn gặp lỗi cơ bản

dichvugame
03-02-14, 09:09 AM
Hiện mình đang là chủ kinh doanh internet nên thời gian onl từ 8h sáng đến 23h đêm
Mới vào học Làm MU từ tháng 4 năm ngoái . Nên trình vẫn còn non kém chưa phải là giỏi dang gì
Nhưng sẽ dùng hết tất cả kinh nghiệm đã đúc kết được sẽ hỗ trợ các bạn mới vào nghề . Sẽ Free 100%
Yh hỗ trợ : dichvugame_vn

Ai cài MU online ,offline gặp lỗi hay lỗi gì trong game, cần sửa gì pm qua Yahoo mình giải đáp được sẽ giải đáp. giúp được sẽ giúp...( có chút kinh nghiệm gọi là muốn giúp đỡ mọi người,ai chê bai hay gạch đá xin nhận) .thank !
-Pm đừng buzz nhé...nói chuyển tiếng việt có dấu nhé
- Sẽ teamview qua cho các bạn nếu cần thiết . Team 8 or 9 nhé

fantasi2760
03-02-14, 11:11 AM
Upppppppppppppppppppppppppppppp

hackluv
03-02-14, 11:21 AM
bạn giúp mình cài server MU ss8 cái =))

mình cài mãi ko đc =)))

có gì pm giúp mình nhé =))

dichvugame
03-02-14, 11:50 AM
bạn giúp mình cài server MU ss8 cái =))

mình cài mãi ko đc =)))

có gì pm giúp mình nhé =))
:) . ĐỌc kỹ lại giùm nhé lỗi cơ bản chứ ko phải cài . Toàn tiếng việt thôi mà . Không đọc được thì chịu rồi :) . " Sống ở đời phải bik mình là ai " . Sống sao cho người khác nể chút :) .

hackluv
03-02-14, 12:06 PM
:) . ĐỌc kỹ lại giùm nhé lỗi cơ bản chứ ko phải cài . Toàn tiếng việt thôi mà . Không đọc được thì chịu rồi :) . " Sống ở đời phải bik mình là ai " . Sống sao cho người khác nể chút :) .

ủa mình nhờ thật mà ;))

bạn cứ ý kiến là sao nhỉ :v

jackboy
03-02-14, 01:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Co viec can giup do

tbcoming
03-02-14, 06:26 PM
mọi người ủng hộ pác .....
30 ký tự này

HRain
03-02-14, 10:12 PM
cho hackluv 1 cái thẻ cảnh cáo vì spam nhé :))
còn bạn gì trên nếu có tư tưởng tích cực thì cứ làm, còn các bạn newbie nếu muốn mua mèo gì thì nên hỏi đáp trên forum trước khi mua để đảm bảo không bị lừa :)

waoboy8k
03-02-14, 10:39 PM
upppppppppppppppppppppppppppp cho chủ pic

thaoluan2014
07-02-14, 08:51 AM
cho hackluv 1 cái thẻ cảnh cáo vì spam nhé :))
còn bạn gì trên nếu có tư tưởng tích cực thì cứ làm, còn các bạn newbie nếu muốn mua mèo gì thì nên hỏi đáp trên forum trước khi mua để đảm bảo không bị lừa :)

bác Mod nói chuẩn nhất , like ..................................................