PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Sever titan 11.70.24

quochuy2409
26-01-14, 10:47 PM
Lỗi Sever titan 11.70.24 cần pro giúp em:

1, Wing 3 summon không bỏ vào máy xoay chaos noria đc? Wing khác thì bình thường. hix

2, Mỗi lần reset xong cws vào game là sever lại tự sinh ra đầy kiss ở cửa hàng cá nhân. Do Server k phải web đã test titan editor khi rs xong chưa vào game k có kiss , vao game là có.

3, Bùa thiên sứ tăng Exp đeo vị tri đeo ring cứ dùng búa sửa đồ là hỏng độ bền về 0 luôn

4, RF skill ảo ảnh liên hoàn dame train rất bé , nhưng dame Pk to. k bít chỉnh skill.ini cái nào cho đúng

5, Server đã fix bug visual nhưng đeo sói Hoàng Kim là bị bug visual wing ( wing 4 dk thành wing 4 Efl) . bỏ sói Hoàng kim xuống hết bug visual . chỉ sói HK bị. Sói tấn công , phòng thủ k bị. Chủng tộc RF đeo wing 4 + sói thường bug visual bên ngoài thành sói Hoàng kim. Bên trong vẫn là sói thường

Mong các pro giúp em với em chân thành cảm ơn và thanks nhiệt tình....!!!

bistro007_hp
27-01-14, 09:39 AM
thử query này xem có fix kiss k bạn

Alter Table Character Alter Column Inventory varbinary(3776) NULL
1 và 5 có lẽ không sửa được đâu vì không có soucre mà dùng chùa thì vậy nếu mua thì đi hỏi người bán nhé.
Nếu hàng tomatoes và caothuphutho chắc có hàng fix từ rất rất lâu rùi ^^
Mà bùa thiên sứ tăng exp mình nghĩ là bùa thì làm gì đeo nhỉ. :-( Bùa là ăn chứ

chicken1
27-01-14, 10:24 AM
Bị lỗi cả bạch long điện nữa thì phải..

nightssky
27-01-14, 03:39 PM
lỗi này do gs và gscs chưa fix bug visual đeo lên bị lỗi. do dùng sv của hackluv share bạn xin ai gs hay gscs chép đè là đc

cuocdoisp
27-01-14, 09:03 PM
AALH đôi khi đánh boss rất bé nhưng quái vẫn khá khỏe . Không lên chỉnh làm gì Hoặc nếu không bạn có thể sử dụng thử file này xem có khác không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Lỗi bug Wing mới khi sử dụng sói hoàng kim có ở 99% các phiên bản kể cả của tomatoes ( bản mới nhất có hiển thỉ thông tin item trên kênh chát cũng bị )

quochuy2409
28-01-14, 01:35 PM
Tình hình khó khăn đấy nhỉ. hix. ai biết chỉ thêm em chút nhé. tk

HRain
28-01-14, 09:34 PM
AALH đôi khi đánh boss rất bé nhưng quái vẫn khá khỏe . Không lên chỉnh làm gì Hoặc nếu không bạn có thể sử dụng thử file này xem có khác không

- Lỗi bug Wing mới khi sử dụng sói hoàng kim có ở 99% các phiên bản kể cả của tomatoes ( bản mới nhất có hiển thỉ thông tin item trên kênh chát cũng bị )

hehe, AALH phần skill.ini nó có ghi thêm agi gì ấy nên skill darkside (AALH) khá mạnh và dame boss rất cao
mọi người dùng theo mình nhé, đảm bảo rất chuẩn (có gì mai mình share trên bõ release, test cả ngày mà :D )

bistro007_hp
29-01-14, 01:26 AM

Gs 11.70.24 trước e sài tomatoes test đã fix từ thời lâu lắm rồi anh ạ. :) đựoc gần năm rùi. lần đó e test và đc fjx luôn

quochuy2409
08-02-14, 11:24 AM
skill.ini thì đúng rồi cái đó chỉnh AALH thì dame ngừoi vốn đã to rồi chỉnh cho dame quái to thì ngừoi cũng to nữa. Mún chỉnh sao Pk thì k tăng mà dame quái tăng

vietanhlsl
08-02-14, 02:02 PM
1, bạn kiếm file mix.bmd của client mu nào ko bị lỗi đó bỏ vào client của bạn là xong.

2. chịu

3. bùa thiên sứ chuẩn của nó là sử dụng nó sẽ hiển thị dưới dạng effect chứ ko phải đeo lên người gì cả. Bình thường nếu mua bùa từ cash shop, sử dụng thì cũng chả bh nhìn thấy cái đó trong hòm đồ để mà đeo lên người với chả ngợm. Vì thế cái này chả phải lỗi.

4. bạn nên hiểu bản chất skill của RF nó cũng tương tự DK. Basic dmg phụ thuộc chủ yếu vào streng và agi, sau đó tăng vit nó sẽ tăng % skill dmg lên (basic dmg x % skill dmg), vì vậy dm to hay bé còn phụ thuộc lớn vào def của đối phương nữa. Def của mục tiêu cao thì dmg skill AALH sẽ giảm rất nhiều, def thấp thì dmg lại rất to. Có lẽ việc xây dựng char RF dmg bé, pvp hay pvm phụ thuộc vào option bỏ qua phòng thủ đối phương là hợp lý nhất.

5. Bug này thì mình thấy hầu hết các sv đều bị. Bản thân mình xài bản .52 có lệnh post item của tomatoes cũng thế.

The Gamer
08-02-14, 07:49 PM
hehe, AALH phần skill.ini nó có ghi thêm agi gì ấy nên skill darkside (AALH) khá mạnh và dame boss rất cao
mọi người dùng theo mình nhé, đảm bảo rất chuẩn (có gì mai mình share trên bõ release, test cả ngày mà :D )

ko hiểu sao RF mu mình thì chỉ build Agi mới lên dame đeo đồ đạc hầu như ko lên dame là sao nhỉ

bản 11.70.24 [-O<