PDA

View Full Version : [MU] cần nhờ Pro vào Giúp đỡ về cashshop

1123456
30-08-13, 03:05 PM
như tiêu đề . Mình muốn nhờ Pro nào biết về cashshop chỉ cho mình cách để mua đồ trong cashshop mà ADM k add vào..... Mình đã cho hiển thị được nhưng lại k làm cách nào để mua đc Mong các pro chỉ giáo ................ Tks all

1123456
30-08-13, 03:28 PM
như tiêu đề . Mình muốn nhờ Pro nào biết về cashshop chỉ cho mình cách để mua đồ trong cashshop mà ADM k add vào..... Mình đã cho hiển thị được nhưng lại k làm cách nào để mua đc Mong các pro chỉ giáo ................ Tks all

ai biết thì vào chỉ cho mình với... mình tìm hiểu mấy ngày hôm nay mà vẫn k làm sao mua đc

oliuoliu
30-08-13, 04:37 PM
ai biết thì vào chỉ cho mình với... mình tìm hiểu mấy ngày hôm nay mà vẫn k làm sao mua đc

Đã Có Wcion Hay VPoin Chưa ?

Kiểm Tra Kĩ Xem Bạn Nhé :|

Hoặc Client Bạn Có Hiển Thị Món Đồ Đó Nhưng Trên Sever Không Có Thì Cũng Không Mua Được Nhé :D

Chứ Làm Gì Có Truyện Không Mua Đc :D

freepro921
30-08-13, 04:39 PM
Đã Có Wcion Hay VPoin Chưa ?

Kiểm Tra Kĩ Xem Bạn Nhé :|

Hoặc Client Bạn Có Hiển Thị Món Đồ Đó Nhưng Trên Sever Không Có Thì Cũng Không Mua Được Nhé :D

Chứ Làm Gì Có Truyện Không Mua Đc :D
có sao ko 8-|8-|8-|8-|
nếu thông số ở client ko trùng với server thì cũng ko mua dc :))

1123456
30-08-13, 04:45 PM
bạn nào biết thì cho mình xin cái yh vào chỉ hộ mình với ... wcoin mình có nhưng lại k sao mua đc

oliuoliu
30-08-13, 06:18 PM
bạn nào biết thì cho mình xin cái yh vào chỉ hộ mình với ... wcoin mình có nhưng lại k sao mua đc

Y!M : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr