PDA

View Full Version : [KT] Đổi Hình Ảnh Khi Đăng Nhập Game

newhorizon1811
28-08-13, 11:38 AM
chào các bác ợ.

đây là hình ảnh khi vào game của em, em muốn thay đổi nó thì làm thế nào ạ, các bác chỉ em phát ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vuachemgio
28-08-13, 11:50 AM
tạo 1 file login .spr theo ý bạn - sau đó vào ui client tạo thêm dòng liện kết khi đăng nhập tới spr vừa tạo

newhorizon1811
28-08-13, 11:53 AM
tạo 1 file login .spr theo ý bạn - sau đó vào ui client tạo thêm dòng liện kết khi đăng nhập tới spr vừa tạo

mình hơi mù mờ vụ này... bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn được không?

mà nếu mình lấy hình ảnh đăng nhập của các server share tại diễn đàn thì phải lấy file nào?

bạn chỉ mình với.

satthupro95
28-08-13, 12:01 PM
Ở Client setting\scriptvale\uimanager.txt đọc mấy đường dẫn ở đó thay đổi từng cái rồi so với cái ban đầu là hiểu ra dòng đấy để làm gì :D

thuannd203
28-08-13, 02:14 PM
Sao lại đi lấy ui người khác về nhận là của mình thế. KT tình duyên lại thành 69. Ảo

tuidangvui
28-08-13, 02:22 PM
Sao lại đi lấy ui người khác về nhận là của mình thế. KT tình duyên lại thành 69. Ảo
Đang kết nối thì ko rõ, nhưng Đang kết nối với KT thì chỉ có thể là của NKT =))

newhorizon1811
28-08-13, 03:22 PM
Ở Client setting\scriptvale\uimanager.txt đọc mấy đường dẫn ở đó thay đổi từng cái rồi so với cái ban đầu là hiểu ra dòng đấy để làm gì :D

em đã làm được,cảm ơn bác.............

newhorizon1811
28-08-13, 11:08 PM

Đang kết nối thì ko rõ, nhưng Đang kết nối với KT thì chỉ có thể là của NKT =))

uậy. 2 bác bình tĩnh. em chỉ lấy hình demo... chứ ko có ý gì hết. >-):Laluot_239: