PDA

View Full Version : [TLBB] Anh em tham gia fix mình Skill với.

pr0vanban1
26-08-13, 10:55 PM
Như tiêu đề. tình hình muốn nhờ ae giúp fix lỗi như sau:
1. Skill "Tích Ảnh Trầm Bích" của phái Thiên Long, không hiểu sao hút khí ko đúng ( up TP lên hút là 50% mà hút chỉ đc có 5% )
2. skill YQ80 của Nga My "Xuân Hoa Thu Nguyệt" không chỉ đánh, mà còn hồi 1 lượng máu khá lớn. Khoảng 80% gì đó.

Ea có ai bít cách sửa skill này về chuẩn thì giúp đỡ mình với.
Thank tất cả ae

dodt1306
27-08-13, 12:58 AM
Như tiêu đề. tình hình muốn nhờ ae giúp fix lỗi như sau:
1. Skill "Tích Ảnh Trầm Bích" của phái Thiên Long, không hiểu sao hút khí ko đúng ( up TP lên hút là 50% mà hút chỉ đc có 5% )
2. skill YQ80 của Nga My "Xuân Hoa Thu Nguyệt" không chỉ đánh, mà còn hồi 1 lượng máu khá lớn. Khoảng 80% gì đó.

Ea có ai bít cách sửa skill này về chuẩn thì giúp đỡ mình với.
Thank tất cả ae

Lấy file skill sv khác về so sánh rồi.....sửa thôi

pr0vanban1
27-08-13, 02:16 AM
Lấy file skill sv khác về so sánh rồi.....sửa thôi

Nhưng không biết server nào skill chuẩn bạn à? Hơn nữa là nếu lấy ở client của họ, thì làm gì có file Standard mà so sánh đc.

tanhn
27-08-13, 07:32 AM
Nhưng không biết server nào skill chuẩn bạn à? Hơn nữa là nếu lấy ở client của họ, thì làm gì có file Standard mà so sánh đc.

sv 4 lỗ 12 skill rất chuẩn đó bạn

pr0vanban1
27-08-13, 07:48 AM
sv 4 lỗ 12 skill rất chuẩn đó bạn

Bạn tanhn có thể cho mình xin link đc ko? mình đang dùng client 3.30 của HH nhé.
Chỉ sợ nếu client khác, ID không khớp thì lại được skill sai cái khác thì khổ :(

dodt1306
27-08-13, 09:42 AM
Bạn tanhn có thể cho mình xin link đc ko? mình đang dùng client 3.30 của HH nhé.
Chỉ sợ nếu client khác, ID không khớp thì lại được skill sai cái khác thì khổ :(

Gọi là so sánh và sửa theo chứ ko bê nguyên cả file vào mà chạy, ko lỗi nọ thì lỗi kia...>:P

tanhn
27-08-13, 11:02 AM
Gọi là so sánh và sửa theo chứ ko bê nguyên cả file vào mà chạy, ko lỗi nọ thì lỗi kia...>:P

như bạn này nói là đúng đó. mình mở 2 file lên so sánh và xem skill nào trùng tên có thể coppy sang. làm thử vài cái nếu chạy thử mà ok thì hãy làm tất cả

và đây là sv 4 lỗ pet 12 skill by Lâm Ngọc Huy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>