PDA

View Full Version : [KT] Hỏi Fix Bug Kiếm Thế 2.6

Mr-Huy
26-08-13, 04:08 PM
cho mình hỏi làm sao fix cái lỗi Bug khi mặc do862 lênh là bị dis client pro nào đã gập va fix dc xin chỉ giáo thanks

hoainamqn
26-08-13, 04:44 PM
cho mình hỏi làm sao fix cái lỗi Bug khi mặc do862 lênh là bị dis client pro nào đã gập va fix dc xin chỉ giáo thanks

Bạn kiểm tra lại xem đã đồng bộ hóa item giữa client và server chưa.

Mr-Huy
26-08-13, 05:49 PM
Bạn kiểm tra lại xem đã đồng bộ hóa item giữa client và server chưa.

sr bạn có thể nói rỏ hơn sữa ở đâu ko nhi thanks bằng hành động

na.ilusm89
26-08-13, 05:57 PM
sr bạn có thể nói rỏ hơn sữa ở đâu ko nhi thanks bằng hành động

Đồng Bộ Tức là Bạn chú ý Mình ví dụ 1 file:

Bạn Add hay chỉnh sửa thông số hoặc ID của item ở gamesever\setting\item\001\equip\greenequip.txt

Thì sau khi chỉnh sửa xong bạn Copy Nguyên cái greenequip.txt ở Gamesever Chép Qua Bỏ vô Client\setting\item\001\equip\greenequip.txt y nguyên như thế là đồng bộ client bạn nhá

Mr-Huy
26-08-13, 05:59 PM
ok thanks bạn để mình thử :Do:-)o:-)o:-)o:-)

Mr-Huy
26-08-13, 06:46 PM
Đồng Bộ Tức là Bạn chú ý Mình ví dụ 1 file:

Bạn Add hay chỉnh sửa thông số hoặc ID của item ở gamesever\setting\item\001\equip\greenequip.txt

Thì sau khi chỉnh sửa xong bạn Copy Nguyên cái greenequip.txt ở Gamesever Chép Qua Bỏ vô Client\setting\item\001\equip\greenequip.txt y nguyên như thế là đồng bộ client bạn nhá

đã làm như bạn nói kết qua ko thành công ạ anh cho mình xin file cua bạn dc ko a thankss

na.ilusm89
26-08-13, 06:54 PM
đã làm như bạn nói kết qua ko thành công ạ anh cho mình xin file cua bạn dc ko a thankss

Reset lại data Lại từ đầu đi bạn coppy nguyên bộ Setting bên gamesever sang client bạn nhá cấu trúc item add mỗi sever khác nhau hoàn toàn bạn ạ

Mr-Huy
26-08-13, 07:38 PM
Reset lại data Lại từ đầu đi bạn coppy nguyên bộ Setting bên gamesever sang client bạn nhá cấu trúc item add mỗi sever khác nhau hoàn toàn bạn ạ

Nguyên mục Setting sao dc bạn bạn có thể cụ thể tý dc ko những mục nào liên quan tới khi mat do lenh nguoi bi dis
và nên caopy từ Sever vào Client hay la ngược lại thankss

Lynk_KiD_HVA
26-08-13, 08:22 PM
Nguyên mục Setting sao dc bạn bạn có thể cụ thể tý dc ko những mục nào liên quan tới khi mat do lenh nguoi bi dis
và nên caopy từ Sever vào Client hay la ngược lại thankss

bỏ mục setting từ sever qua client

--- Chế độ gộp bài viết ---

chỉ cần bỏ mục đó thôi nó đầy đủ hết chứ kiếm từng file không biết file nào đâu

Mr-Huy
26-08-13, 08:42 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

chỉ cần bỏ mục đó thôi nó đầy đủ hết chứ kiếm từng file không biết file nào đâu

mình đã thử bỏ nguyên muc Setting vao Client nhưng nó lổi từa lưa ko mo dc hành trang

vuachemgio
26-08-13, 09:37 PM
bạn nói rõ là bạn đeo món nào vì setting sever ko thể chép hết qua client dc nên phãi đeo vào mới biết bị thiếu gì

Mr-Huy
26-08-13, 09:47 PM
bạn nói rõ là bạn đeo món nào vì setting sever ko thể chép hết qua client dc nên phãi đeo vào mới biết bị thiếu gì

tất cả những gì đưa lênh người đều bị dis cả bạn à

Lynk_KiD_HVA
26-08-13, 09:49 PM
tất cả những gì đưa lênh người đều bị dis cả bạn à

vào client xóa setting đi rồi bỏ setting từ sever vào

Mr-Huy
26-08-13, 09:54 PM
vào client xóa setting đi rồi bỏ setting từ sever vào

mình đã thử nhưng nó bị lổi không mở dc dc trang bi.

Mr-Huy
26-08-13, 10:28 PM
và mình cũng thử với cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng vẫn không an thua gì

Mr-Huy
26-08-13, 10:46 PM
uuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppp

Mr-Huy
26-08-13, 11:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr-Huy
27-08-13, 01:07 AM
upupupup cho pro nào biết giúp em thanks

Mr-Huy
27-08-13, 09:14 AM
o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-) Bay cao nào cao nào

tuidangvui
27-08-13, 09:36 AM
cho mình hỏi làm sao fix cái lỗi Bug khi mặc do862 lênh là bị dis client
mặc đồ j, sài gs nào, id item, ... cho đủ 30?

vuachemgio
27-08-13, 10:09 AM
bạn xem nếu sever và set ting cùng tên item thì xem coi phần id gọi tem , phần chĩnh sữa dame , và đường dẫn hình ãnh coi đúng hình ko - coi chừng ré báo sai nên thấy dc nhưng đeo vô là dis

Mr-Huy
27-08-13, 10:49 AM
mặc đồ j, sài gs nào, id item, ... cho đủ 30?

mình dùng game này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và mình đã copy Setting cùa SV qua Client những vẫn bị lỗi Dis Client và cũng đã thử cà 2 mục Setting + scriptnhung744 cũng vậy mặc vào dis tháo xuống cũng dis

và mình cũng có thử với bộ item này nhưng vẫn vậy không có gì khá hơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuidangvui
27-08-13, 10:58 AM
post cái đồ đó lên, tên, hình, id, nguyên cái setting đó lun cho chắc :))
chắc là cái mặt nạ phải ko? ;))

Lynk_KiD_HVA
27-08-13, 11:00 AM
post cái đồ đó lên, tên, hình, id, nguyên cái setting đó lun cho chắc :))
chắc là cái mặt nạ phải ko? ;))

mặt nạ đâu liên quan gì đâu anh nhật mà anh nhật cái có giờ lên làm res sao anh

tuidangvui
27-08-13, 11:03 AM

Mr-Huy
27-08-13, 12:18 PM
vấn đề không riêng item nào mới dis tất cả item mang lênh # bỏ xuống là nó hiện cái phi phong cái rồi dis lung bất cứ cái nào đưa lênh người là dí

tuidangvui
27-08-13, 03:09 PM
vấn đề không riêng item nào mới dis tất cả item mang lênh # bỏ xuống là nó hiện cái phi phong cái rồi dis lung bất cứ cái nào đưa lênh người là dí
vậy thì quá khỏe, kiếm patch khác :)), lỗi kiểu đó fix chi cho mệt :(

Mr-Huy
27-08-13, 03:12 PM
vậy thì quá khỏe, kiếm patch khác :)), lỗi kiểu đó fix chi cho mệt :(

tuidangvui
27-08-13, 03:19 PM
nếu muốn fix quay phim cái lỗi đó post lên

Mr-Huy
27-08-13, 05:26 PM
nếu muốn fix quay phim cái lỗi đó post lên

thanks các bạn mình đã tìm sv khác và vẩn patch củ thì đã ok rồi thanksssssssssssss