PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Tu Luyện Ngoại Trang

tranlongart123
23-08-13, 03:22 PM
em mua Tinh Thạch Thánh Hỏa (để luyện hóa ngoại trang) nước,hạt giống(event gi gì đó) là nó bị diss ạc. mấy ạc em chơi thì bị mất kết nối (em nghi do em luyen max ngoại trang nen không vào được) lổi là như thế mong bác giúp em. em sửa phần item bên client va gs rồi mấy cái kia nửa.

CrazyKart
23-08-13, 03:23 PM
Bạn nên viết có dấu để mọi người dễ hiểu & hỗ trợ cho bạn tốt hơn :) :-c

tranlongart123
23-08-13, 03:43 PM
Bạn nên viết có dấu để mọi người dễ hiểu & hỗ trợ cho bạn tốt hơn :) :-c

rồi đấy bác mong bác giúp em. sửa nảy giờ mà k được.

Lynk_KiD_HVA
23-08-13, 03:49 PM
em mua Tinh Thạch Thánh Hỏa (để luyện hóa ngoại trang) nước,hạt giống(event gi gì đó) là nó bị diss ạc. mấy ạc em chơi thì bị mất kết nối (em nghi do em luyen max ngoại trang nen không vào được) lổi là như thế mong bác giúp em. em sửa phần item bên client va gs rồi mấy cái kia nửa.

bạn mua trong kì trân các phải không nếu phải bạn xem lại ID rồi xem đã đồng bộ với GC chưa

tranlongart123
23-08-13, 03:52 PM
bạn mua trong kì trân các phải không nếu phải bạn xem lại ID rồi xem đã đồng bộ với GC chưa
lúc chưa lổi mình zo túi tân thủ add Tinh hỏa nguyên thạch ra được. còn giờ add nó k dc. ID ở dâu vậy bạn,bạn nói cụ thể dùm mjnh dc không

Lynk_KiD_HVA
23-08-13, 03:58 PM
lúc chưa lổi mình zo túi tân thủ add Tinh hỏa nguyên thạch ra được. còn giờ add nó k dc. ID ở dâu vậy bạn,bạn nói cụ thể dùm mjnh dc không

bạn xem ID trong scriptitem coi trong ibshop nó có trùng không rồi coi đồng bộ trong GC chưa

vd_tt
23-08-13, 05:19 PM
bạn xem ID trong scriptitem coi trong ibshop nó có trùng không rồi coi đồng bộ trong GC chưa

id trong bishop mà ko đồng bộ giữa GS và GC thì nó ko có hiện ra để mà mua đâu nha Kid

đồng bộ setting item bên GS sang client đi bạn %%-

vì nếu lúc đầu ta có id vật phẩm đó, nó nằm trong túi đồ, lúc sau sửa sửa xóa xóa, id vật phẩm thay đổi mà ko đồng bộ từ GS sang CLient thì lúc vào game, nó ko hiểu trong túi mình có cái gì ==> mất kết nối

voanhnhat20010
23-08-13, 05:51 PM
do k chuẩn ID thôi =))
mà sao kỳ nhỉ sao k add thẳng vào túi cho dễ lại hàng gắn trên KTC

tranlongart123
23-08-13, 07:23 PM
bac oi co cach nao khac phuc không vậy

Chú ý viết tiếng Việt rõ ràng !

linhpl2001
23-08-13, 07:26 PM
bac oi co cach nao khac phuc không vậy

:| xem lại trong scriptitem bạn đã xóa nó đi chưa