PDA

View Full Version : [KT] Cho hỏi các pro có thể lấy mấy cái map mới từ bên VNG sang được không

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 10:46 PM
Như tiêu đề sáng nay em vô lại kiếm thế VNG lập nick mới có mấy map rất đẹp và skill boss trong đó cũng đẹp không biết có thể lấy map đó chép vào server2.6 của mình như cái hướng dẫn của bác toại không nhỉ mong mọi người cho cái ý kiến

accelan006
22-08-13, 10:55 PM
lấy được.

maps nào bác show xem thử nào

sunbbb
22-08-13, 10:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:01 PM
lấy được.

maps nào bác show xem thử nào

oh thì map linh tú thôn gì đó trong đó có mấy cái map làm nhiệm vụ thích hợp để tạo map event nhưng không biết có lấy đc không

accelan006
22-08-13, 11:03 PM
ồ có thể hiểu biết của mình quá nông cạn chăng?

sunbbb
22-08-13, 11:03 PM
chứ k phải dev Game.exe 3D theo dự án của bạn à =)):-&

accelan006
22-08-13, 11:04 PM
oh thì map linh tú thôn gì đó trong đó có mấy cái map làm nhiệm vụ thích hợp để tạo map event nhưng không biết có lấy đc không

mấy maps đó thì lấy vô tư chứ có gì mà k được

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn đang nói mình chăng?
..........................

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:04 PM

dự án không khả thi lên phá bỏ rồi :d mà nếu đc thì chắc cũng căng :>

sunbbb
22-08-13, 11:05 PM
thử demo xem nào =)) anh bro dccccccccccccccccccccccccccddddddddsdsds

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:06 PM
mấy maps đó thì lấy vô tư chứ có gì mà k được

bạn đang nói mình chăng?
..........................

nhưng vấn đề về hình ảnh map thì làm thế nào

thử demo xem nào =)) anh bro dccccccccccccccccccccccccccddddddddsdsds

đã bảo không khả thi lên phá bỏ rồi

sunbbb
22-08-13, 11:08 PM
cái 3D ấy nge là ói rồi =)) 1+2 = 50 thì lên 1000D ấy chứ =)) anh cuoinguaxemhoa =)) add map vào xem nào

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:12 PM
cái 3D ấy nge là ói rồi =)) 1+2 = 50 thì lên 1000D ấy chứ =)) anh cuoinguaxemhoa =)) add map vào xem nào

ukm bác mod thử cho xem tấm demo cái nào

accelan006
22-08-13, 11:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cứ phải chứng minh mới được à

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:15 PM

cái này có thật không hay bác lấy bên VNG rồi cho lên nếu mà có em thắc mắc server mình chưa có map đó thì lấy đâu ra hình ảnh để hiển thị cái map đó chứ

sunbbb
22-08-13, 11:16 PM
chụp cái cả bộ đi bật giao diện lên

accelan006
22-08-13, 11:18 PM
VNG nào mà có Dã luyện đại sư, shop ingame, xa phu ở Linh Tú Thôn????

chụp cái cả bộ đi bật giao diện lên

không cần thiết bạn à, muốn show thì mình đã show, và đã đúng ý chủ thớt là có add được.

sunbbb
22-08-13, 11:20 PM
cứ show lên cho rõ, coi ntn + thêm nếu add đc thì tôi sẽ vài map vd coi add ntn =))

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:21 PM
VNG nào mà có Dã luyện đại sư, shop ingame, xa phu ở Linh Tú Thôn????

không cần thiết bạn à, muốn show thì mình đã show, và đã đúng ý chủ thớt là có add được.

nhưng em có thắc mắc là hình ảnh ở đâu mà nó hiển thị đc trong khi mình chưa có map đó trong server sau khi add rồi thì hình ảnh ở đâu ra nếu không có thì nó đen thui ah` chứ sao mà có hình đc

sunbbb
22-08-13, 11:23 PM
hỏi ngu mod ntn, vd gs k load đc 1 map abc nào đó, vậy mod add map ntn, =))=P~=P~

accelan006
22-08-13, 11:30 PM
mọi thứ gamezone này đều đã có và bạn làm thế nào để áp dụng nó thôi.

p/s: Lynk

client VNG bản 4.0.8 tức phiên bản long môn phi kiếm trở lên đã đi kèm hình ảnh của Linh Tú Thôn.

sunbbb
22-08-13, 11:32 PM
hỏi ngu mod ntn, vd gs k load đc 1 map abc nào đó, vậy mod add map ntn, trả lời câu hỏi này dùm, k phải hướng dẫn add đâu =)) GS đây là hàng 2.4 hoặc 2.6 không phải linux đâu nhé

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:34 PM
hỏi ngu mod ntn, vd gs k load đc 1 map abc nào đó, vậy mod add map ntn, trả lời câu hỏi này dùm, k phải hướng dẫn add đâu =)) GS đây là hàng 2.4 hoặc 2.6 không phải linux đâu nhé

vậy tiện thể hỏi ngu mod cái phiên bản long môn phi kiếm là win hay linux ạ

sunbbb
22-08-13, 11:37 PM
để cho mod trả lời câu hỏi trên đã =)) còn phi kiếm..... là hàng linux>:)

saodzi
22-08-13, 11:39 PM
các thím lại chém, thế nào mà lấy được.

mod chém gió rồi

long môn phi kiếm là bản client hồi tháng 8 hay 9 gì năm ngoái ấy của vng

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:39 PM
để cho mod trả lời câu hỏi trên đã =)) còn phi kiếm..... là hàng linux>:)

cũng như không mod nói thế khác nào đâm sau lưng chiến sĩ em đang hỏi win ver 2.6 có thể add vào đc không mà add vào rồi hình ảnh đâu nó hiển thị mod bảo phiên bản long môn cũng như không

sunbbb
22-08-13, 11:42 PM
tôi lấy vd ngu ntn nhé, add load map ở worldset thêm 1 map tầm 1808 hay ntn trở đi thử GS có hiện tượng gì =))

privi
22-08-13, 11:44 PM
sang chanhungkiem.com ấy bạn vào là thấy map đó thôi :):)

sunbbb
22-08-13, 11:46 PM
MOD vào xem hộ coi, đi ngủ r à =)) hàng chanhung là hàng linux rồi, k cần nói tới, chủ topic đang nói là ver 2.6 or 2.4

Lynk_KiD_HVA
22-08-13, 11:47 PM
tôi lấy vd ngu ntn nhé, add load map ở worldset thêm 1 map tầm 1808 hay ntn trở đi thử GS có hiện tượng gì =))

bug GS chứ gì trên 500 map là bị

accelan006
22-08-13, 11:57 PM

chấn hưng là 2.6 hay 2.7 gì đó không phải linux

saodzi
22-08-13, 11:59 PM
mod lại chém rồi kìa :))

bác nào làm được nâng ngựa như chấn hưng không

sunbbb
23-08-13, 12:03 AM
xin lỗi mod =)) ngồi tìm cách đối phó cuối cùng chém cuồng =))
T1: GS này k phải là hàng 2.4 2.6 hiện nay =)) bỏ kt nên chưa tét hàng có f10 gì đó mới share + chưa vh là biết hàng có vấn đề: mong mod trả lời các câu hỏi trên....
T2: xin lỗi mod: nếu chấnhungkiem k dùng linux thì dùng gì, kt k ai dev như MU đâu nhé =)) hàng tàu hết nhé, mong mod tránh chém nữa

vd_tt
23-08-13, 12:06 AM

hồi giờ tớ ko có nói bậy bạ gì trên gz mình. để tớ trả lời hộ nhé.

tớ gà mà tớ thấy cậu còn gà hơn tớ đấy. ai bảo ko add được map, ko biết thì im miệng, toàn chờ người khác share, ngồi đó mà phán như thánh, hay lại chơi kiểu khích tướng chờ hàng share, cậu trẻ lắm, còn mấy cái emoticon của cậu, nhìn hãi lắm

Lynk_KiD_HVA
23-08-13, 12:08 AM
hồi giờ tớ ko có nói bậy bạ gì trên gz mình. để tớ trả lời hộ nhé.

tớ gà mà tớ thấy cậu còn gà hơn tớ đấy. ai bảo ko add được map, ko biết thì im miệng, toàn chờ người khác share, ngồi đó mà phán như thánh, hay lại chơi kiểu khích tướng chờ hàng share, cậu trẻ lắm, còn mấy cái emoticon của cậu, nhìn hãi lắm

nhưng cho xin hỏi là nếu add được không hiểu hình ảnh ở đâu mà map đó có thể hiển thị được vậy mong anh giải thích thêm

privi
23-08-13, 12:09 AM
bạn này khích tướng MOD để Mod share ra ấy mà :)

Chấn Hưng ko phải hàng linux đâu nhé :)

sunbbb
23-08-13, 12:13 AM
à srr chỉ nhìn ảnh trên =)) hàng này k phải linux. Vậy nói mình hóng hàng share à =)) bạn thử nói add map ntn cho gs 2.6 của chủ topic đi ^^

vip19121993
23-08-13, 12:22 AM
mình k biết gì về KT nhưng mình chỉ nhìn bạn kia nói nhảm liên tục trên kia. xem hồ sơ thì Ngày tham gia 19-08-13 :">

vd_tt
23-08-13, 12:23 AM
à srr chỉ nhìn ảnh trên =)) hàng này k phải linux. Vậy nói mình hóng hàng share à =)) bạn thử nói add map ntn cho gs 2.6 của chủ topic đi ^^

mới bên haiv l qua phải ko, câu giữa nói hay lắm, câu cuối chốt hạ chuẩn men luôn ấy nhỉ

privi
23-08-13, 12:37 AM
Tóm lại mình xin trả lời với chủ topic là GS 2.4, 2.6 đều add được map mới của VNG :)
còn add như thế nào thì tất cả nằm trên GZ...

Lynk_KiD_HVA
23-08-13, 07:08 AM
Tóm lại mình xin trả lời với chủ topic là GS 2.4, 2.6 đều add được map mới của VNG :)
còn add như thế nào thì tất cả nằm trên GZ...

Thôi nói chung em cũng thank mấy bác trước đã bỏ thời gian đọc mà trao đổi trong topic này để em thử add vào xem sao

tuidangvui
23-08-13, 07:51 AM
Như tiêu đề sáng nay em vô lại kiếm thế VNG lập nick mới có mấy map rất đẹp và skill boss trong đó cũng đẹp không biết có thể lấy map đó chép vào server2.6 của mình như cái hướng dẫn của bác toại không nhỉ mong mọi người cho cái ý kiến
Dùng pak vng đương nhiên map đó đã có sẵn -> cần gì lấy hay không lấy :-bd
Kill sử dụng được thì tùy nhưng vẫn có thể sử dụng hình ảnh của kill
(không được thảo luận liên quan các sv private-cái này nói về gs 3.0, 1.0.1, 1.0.2, 2.0, 2.2, 2.3, 2.4, 2.5, 2.6, 2.7, 2.8, 2.9-tham khảo thêm ở 1.342 và 1.358)
=))

nghichtu91
23-08-13, 08:52 AM

map này bên kinsoft cũng có ... =)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
lấy map 150 của vng điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Anh2SiTinh
23-08-13, 09:01 AM

Chuẩn men. Vào toàn thấy chém và chém :|

voanhnhat20010
23-08-13, 10:17 AM
nghe đâu đó bác accelan đang chém gióa ở nơi chốn yên ắng này đã làm chấn động cả thế giới\
nay em xin phép tới thỉnh giáo
mong bác nương tay;));));));));));))

Lynk_KiD_HVA
23-08-13, 10:19 AM
có cách nào mà không cho cái tên này spam topic không nhỉ

cuga95
23-08-13, 10:24 AM

Tên map là gì bác?.............

Lynk_KiD_HVA
23-08-13, 10:26 AM
Tên map là gì bác?.............

không nhớ nhưng trong cái linh tú thôn

cuga95
23-08-13, 10:31 AM
Map nào có trong các bản linux đã share thì có thể đưa vào các gs ver thấp hơn như 2.6, 2.4 chẳng hạn. Muốn load map mà bản share không có thì phải có pak của vng, tuy nhiên, GS ver cũ có một số hạn chế nếu xài pak mới, kiểu như dung lượng map quá lớn thì nó load bị lỗi chẳng hạn( đại loại là thế [-O< )

Hỏi ké tí, pro nào có biết cách quy định không được dùng phù ở 1 map không nhỉ ? [-O<

ngockiem
23-08-13, 12:52 PM
lấy đc sao ko bạn muốn map gì ?

satthupro95
23-08-13, 01:57 PM
Qua Jx có bài viết cách tạp map đó bạn map thì nhiều thứ lắm đó :D

ngockiem
23-08-13, 03:45 PM

maps 150 của VNG tên gì vậy bạn

Lynk_KiD_HVA
23-08-13, 03:47 PM
maps 150 của VNG tên gì vậy bạn

em đâu muốn lấy mấy map đó đâu em lấy mấy cái map trong nhiệm vụ tân thủ ở linh tú thôn ấy

tuidangvui
23-08-13, 08:21 PM
em đâu muốn lấy mấy map đó đâu em lấy mấy cái map trong nhiệm vụ tân thủ ở linh tú thôn ấy
map vng sao đẹp bằng map này =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lynk_KiD_HVA
25-08-13, 04:04 PM
map vng sao đẹp bằng map này =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anh nhật lấy map đó ở đâu đẹp thế
P/s tuidangvui

Lynk_KiD_HVA
30-08-13, 07:36 PM
Như tiêu đề trên em hỏi các bác thì bác Mod bảo được nhưng sao em add vào khi chạy map nó lại báo lỗi thế này mong bác Mod giúp đỡ dùm em