PDA

View Full Version : [MU] Lỗi GS BÁO EXTRA và S5QUEST

DieuNinh
22-08-13, 03:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đang chạy bị sao mà ko bật được cả CASHOP nữa

Rất mong Pro chỉ giáo

HRain
22-08-13, 03:50 PM
SCFEXDB crash rồi ôg nhé, bật lại là hết bị

DieuNinh
22-08-13, 03:53 PM
bật lại cũng không có được.......................................

tuyenbc2
24-08-13, 10:55 AM
........................................

DieuNinh
24-08-13, 11:27 AM
lỗi này pm a vũ fix đc đó bạn!

mình fix dc rồi bạn ạ

tintan nó nhận 10 GS

tách titan ra là dc

strancongtu2
24-08-13, 04:53 PM
mình fix dc rồi bạn ạ

tintan nó nhận 10 GS

tách titan ra là dc

[WzExDB]

Port=55906
ServerODBC=MuOnline
Name=MuOnline
Login=sa
Password=11111111

MaxConnections=10

Chỉnh lên chắc là khắc phục được chứ đâu cần làm 2 cái titanklink. Mình toàn dùng Exdb tách riêng với TiTanLink cho dễ xoay sở

DieuNinh
25-08-13, 12:00 AM
[WzExDB]

Port=55906
ServerODBC=MuOnline
Name=MuOnline
Login=sa
Password=11111111

MaxConnections=10

Chỉnh lên chắc là khắc phục được chứ đâu cần làm 2 cái titanklink. Mình toàn dùng Exdb tách riêng với TiTanLink cho dễ xoay sở

chỉnh rồi bạn ạ ko có dc

vì exdb mình tách rồi

mà xài 2 titan cũng dc nó để làm việc

lequangvu
28-08-13, 09:39 AM
Thực ra cái Titanlink này nó kiểu gì ý, chỉnh thêm sub trên gh là 10 thì cũng có thể bị crash, và vụ như bạn DieuNinh này nữa, và còn một số vấn đề liên quan gây lỗi như vậy, khi lỗi như vậy mem trong game sẽ không mở được cash shop và thùng đồ chung cũng vậy, gây lag toàn server và có thể dẫn đến rollback và mem sẽ bị mất một vài thứ :D, cách khắc phục thì cũng có nhiều và tùy tìm ra lỗi ở đâu để khắc phục

The Gamer
02-03-14, 11:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainam8080
03-03-14, 12:33 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây này cậu: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>