PDA

View Full Version : [MU] Bác nào chỉ giáo em làm Mu không rs với

mambo2009
22-08-13, 09:09 AM
Em định học làm cái Mu không rs nhưng chưa thấy topic nào hướng dẫn nên ko biết phải confing như nào. Mong các Cao thủ chỉ giáo em chút kinh nghiệm :)

gauandy89
22-08-13, 09:41 AM
very hard .............................

vn55594555
22-08-13, 10:58 AM
Nếu bạn đã biết config reset exp cao rồi thì config 1 cái non reset là quá dễ bạn nhé. Trừ khi bạn chưa biết config thì nó là 1 vấn đề ....

vietanhlsl
22-08-13, 11:28 AM
Config những thứ cơ bản như exp, drop, point thì khá đơn giản.
Còn nếu bạn muốn cá nhân hóa sv theo ý mình thì khá vất vả đấy.
Ví dụ riêng file monster.txt của các bản titan bây giờ đều dành cho mu reset, chỉ số def và dam của quái các map lv cao là rất cao, nếu bạn mở mu reset point 5/7 thì phải fix lại gần như toàn bộ.
Bản thân mình cũng đã từng phải lên các trang như mugaia, muguru để lấy thông số của từng con quái, sau đó tăng thêm dam, def, hp từ 25-50% để add vào sv (sv mình nhiều point).

Vì non reset về cơ bản là ít point, cày lâu, nên mọi thứ phải được chăm chút từng tí một :D

mambo2009
22-08-13, 11:20 PM
Config những thứ cơ bản như exp, drop, point thì khá đơn giản.
Còn nếu bạn muốn cá nhân hóa sv theo ý mình thì khá vất vả đấy.
Ví dụ riêng file monster.txt của các bản titan bây giờ đều dành cho mu reset, chỉ số def và dam của quái các map lv cao là rất cao, nếu bạn mở mu reset point 5/7 thì phải fix lại gần như toàn bộ.
Bản thân mình cũng đã từng phải lên các trang như mugaia, muguru để lấy thông số của từng con quái, sau đó tăng thêm dam, def, hp từ 25-50% để add vào sv (sv mình nhiều point).

Vì non reset về cơ bản là ít point, cày lâu, nên mọi thứ phải được chăm chút từng tí một :D

Vâng, nhưng mình vẫn chưa hiểu lắm về vấn đề là khi đạt 400 lv rồi mà nó vẫn lên point đó cái đó thì config như nào bạn. bạn chỉ mình rõ hơn chút được ko. Thanks bạn