PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Công Thành Chiến - Chưa đến thời gian công thành

Jackieldm
21-08-13, 09:31 AM
Mình đã config hầu như đầy đủ các thứ cần thiết, Cách đây một tuần mình vẫn có thể mở Công Thành bình thường, nhưng không hiểu sao hôm nay, mình cấu hình thì nó lại báo lỗi không thể nào báo danh Công Thành được. Bạn nào từng bị thế này chia sẽ dùm mình ít kinh nghiệm mình cảm ơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong DB và Trong File: MuCastleData.dat
cấu hình OK mà vẫn không khai chiến được hix...

DieuNinh
21-08-13, 10:21 AM
vào trong data mu

MuCastle_DATA

SIEGE_ENDED

0

nếu cái kia đúng rùi thì cái này là dc

Jackieldm
21-08-13, 11:23 AM
Cảm ơn DieuNinh hướng dẫn mình, Mình dùng SQL 2008 nếu mình chỉnh từ True thành 1 thì nó lại báo lỗi bạn xem ảnh này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có gì bạn chỉ mình tiếp nha

The Gamer
21-08-13, 01:27 PM
vào comonserrvercs sủa = 1 thành 0 coi cậu

Jackieldm
21-08-13, 06:52 PM
Mình đã chỉnh sửa thử theo cậu nói. Mình test xong rồi có gì báo cho bạn hay nhé;)

libikay
21-08-13, 07:55 PM
Cảm ơn DieuNinh hướng dẫn mình, Mình dùng SQL 2008 nếu mình chỉnh từ True thành 1 thì nó lại báo lỗi bạn xem ảnh này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có gì bạn chỉ mình tiếp nha

MuCastle_DATA

SIEGE_ENDED

0

với SQL 2k8 thì 1 có nghĩa là true, 0 thì là false

Jackieldm
22-08-13, 12:53 AM
Cảm ơn bạn đã trả lời mình vấn đề True và 1, hiện tại mình đã cấu hình hết tất cả rồi nhưng vẫn thông báo: chưa đến thời gian CTC. Bạn nào còn kinh nghiệm nào về vấn đề này thì chỉ dùm mình nha. Mình xin hậu tạ =P~. Mong các bạn có kinh nghiệm CTC chỉ mình nhe xin cảm ơn

oliuoliu
22-08-13, 09:00 AM
Cảm ơn bạn đã trả lời mình vấn đề True và 1, hiện tại mình đã cấu hình hết tất cả rồi nhưng vẫn thông báo: chưa đến thời gian CTC. Bạn nào còn kinh nghiệm nào về vấn đề này thì chỉ dùm mình nha. Mình xin hậu tạ =P~. Mong các bạn có kinh nghiệm CTC chỉ mình nhe xin cảm ơn

Bạn Pm Y!M : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

( Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

Jackieldm
22-08-13, 10:22 AM
Cảm ơn Bách đã giúp đỡ anh. Xin chân thành cảm ơn em nhiều nhiều lắm;;)