PDA

View Full Version : lỗi dkvs

hieudkcom123
17-08-13, 06:31 AM
em bật xampp lên đầy đủ , sv chạy được . nhưng zô game thì giao diện ghi chữ đang tải chứ ko vào được game . Các pro chỉ em cách sửa với :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuloi
17-08-13, 08:39 AM
em bật xampp lên đầy đủ , sv chạy được . nhưng zô game thì giao diện ghi chữ đang tải chứ ko vào được game . Các pro chỉ em cách sửa với :((

team mình xem thử nha pm yahoo kd_online79

hongphat7997
17-08-13, 01:44 PM

Theo mình nghĩ thì do 2 nguyên nhân là râu này cắm càm bà kia và file GameLoader.swf lỗi dẫn đến Config.swf ko load thôi :-?:-?:-?:-?

hieudkcom123
17-08-13, 02:14 PM
Theo mình nghĩ thì do 2 nguyên nhân là râu này cắm càm bà kia và file GameLoader.swf lỗi dẫn đến Config.swf ko load thôi :-?:-?:-?:-?

bác hongphat teamvier giúp mình đi !!

hieudkcom123
17-08-13, 02:27 PM
các bác xem thử lỗi có thể nằm ở LoadInterface.swf và LoadInterface1.swf k ?

+em thấy nó khai báo ở LoadInterface.swf ntn:
login.ip.text = "118.69.198.9";
login.port.text = "8003";
login.resource.text = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>";
+ bên LoadInterface1.swf:
login.ip.text = "192.168.1.4";
login.port.text = "443";
login.resource.text = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>";
Trong khi port của em là 80,443 ip:127.0.0.1 . Các bác chỉ em nhé [-O<

hongphat7997
17-08-13, 02:32 PM
bác hongphat teamvier giúp mình đi !!

Mình không chơi teamview!Bạn xóa cache đi!sau đó dùng đúng source!đừng lấy râu này cắm càm bà kia là dc!Mình lây 1 vd đơn giản,bạn lấy src 26-3 lấy file GameLoader.swf chép qua 19-5 bảo đảm bạn thấy có trò hay liền :P ;));));))! bên khựa share bản D10 rồi đó!mình ko mặn mà với game này nên ko giúp bạn dc đâu.NHỚ DOWN SOURCE GỐC VỀ CHƠI RỒI TỰ VIỆT HÓA,TUY LÂU NHƯNG CŨNG DO CHÍNH BẢN THÂN LÀM,CHƠI MỚI HAY,VỚI LẠI KO BỊ LỖI!CỨ CHƠI ĐI,LỖI GÌ POST LÊN MÌNH HƯỚNG DẪN CHO FIX

hongphat7997
17-08-13, 02:45 PM
các bác xem thử lỗi có thể nằm ở LoadInterface.swf và LoadInterface1.swf k ?

+em thấy nó khai báo ở LoadInterface.swf ntn:
login.ip.text = "118.69.198.9";
login.port.text = "8003";
+ bên LoadInterface1.swf:
login.ip.text = "192.168.1.4";
login.port.text = "443";
Trong khi port của em là 80,443 ip:127.0.0.1 . Các bác chỉ em nhé [-O<

Mình không rõ những cái IP này!nhưng nó không có liên quan gì cả,bạn có thể mở file server.properties và test

hieudkcom123
17-08-13, 02:52 PM
mình xài đúng source nhé . nhưng nó vẫn load và ko vào được game . Thế mới CAY !! [-X

hongphat7997
17-08-13, 06:16 PM
mình xài đúng source nhé . nhưng nó vẫn load và ko vào được game . Thế mới CAY !! [-X

source D mấy vậy bạn??????????????

hieudkcom123
17-08-13, 06:30 PM
mình xài sv của vankiepanhsai bản đầy đủ nhé

hongphat7997
17-08-13, 06:33 PM
mình xài sv của vankiepanhsai bản đầy đủ nhé

Mình ko biết cũng chẳng test server đó.X_XX_X