PDA

View Full Version : nhờ Mod cho đăng bài này vì đang cần giúp đỡ gấp về game loong off

hungvoicp
16-08-13, 10:40 PM
nhờ người chỉ dẫn fix phụ bản loong off tình hình muốn chỉnh lại đi 1 ng thì chỉnh chỗ nào nhờ ae giúp đỡ với tăng tỉ lệ exp cho cao mà hỏi hoài không thấy ai chỉ dùm.ai biết chỉ dumg mình với.mới chơi nên chưa biết nhiều.mong ae giúp đỡ nhiệt tình.thank ae trước

hungvoicp
18-08-13, 01:15 PM
có ai giúp mình với.tìm mãi mà không làm được

lyxuonghau
18-08-13, 08:45 PM
vào đây mà coi bạn nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuan565
18-08-13, 08:52 PM
vào đây mà coi bạn nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn đấy có qua rồi nhưng phiền cái là từ lúc down đến lúc chơi dc bạn đấy hỏi quá nhiều rồi
nếu tự cài tự tìm hiểu rồi đến lúc cần chỉnh sửa mình còn xem lại để giúp dc chứ mình không giúp mãi được , cái gì cũng có giới hạn.Mình post rất nhiều game ở blog ai cũng giúp từ đầu đến cuối thì quá sức ... . Ai giúp dc bạn đấy thì giúp thôi

lyxuonghau
18-08-13, 09:04 PM
bạn đấy có qua rồi nhưng phiền cái là từ lúc down đến lúc chơi dc bạn đấy hỏi quá nhiều rồi
nếu tự cài tự tìm hiểu rồi đến lúc cần chỉnh sửa mình còn xem lại để giúp dc chứ mình không giúp mãi được , cái gì cũng có giới hạn.Mình post rất nhiều game ở blog ai cũng giúp từ đầu đến cuối thì quá sức ... . Ai giúp dc bạn đấy thì giúp thôi

=.=' cái này đâu phải do lỗi bạn đâu tuan trên blog bạn hướng dẫn quá kĩ rồi mà. Cái game này chỉ cần down và rồi chơi thôi đâu cần chỉnh gì nữa

Tuan565
18-08-13, 09:08 PM
=.=' cái này đâu phải do lỗi bạn đâu tuan trên blog bạn hướng dẫn quá kĩ rồi mà. Cái game này chỉ cần down và rồi chơi thôi đâu cần chỉnh gì nữa

ak ko có gì . nói thế thôi chứ cũng ko biết để mà hướng dẫn là chính =)) .
bạn đấy muốn sửa số người đi phó bản (cái server này xóa lâu rồi + chưa chỉnh cái đó bao giờ)............

hungvoicp
18-08-13, 09:35 PM
thank mọi người nhé.chả là mình mới chơi chưa cài đặt game bao giờ nên mọi người thông cảm.mình có biết gì đâu nên mới hỏi mọi người ai biết thì giúp mình chứ nếu mình biết thì không nói làm gì.mình có phải dân IT đâu mà biết cách chỉnh sửa và cài đặt game cũng như những phần mềm kèm theo.hwa cũng ngồi mò được chút ít nhưng cò 1 số thứ muốn chỉnh cho hoàn thiện mà không biết gì nên mới lên đây nhờ mọi người giúp.mình đang tìm hiểu thêm về lệnh GM để add item cũng như những thứ cần thiết nhưng chưa hiểu lắm.còn fix lại phụ bản để đi chứ đi bem quái bên ngoài cũng chán.còn vấn đề tăng điểm cộng cho nhân vật thì tất cả các chỉ số thuộc tính mới max được 32676 mà thấy của tuấn 565 cho max là 65535 nhưng chỉnh chỉ được max 32676 cái này cũng đang nghiên cứu thêm.nếu ai biết chỉ mình thêm nhé.nói thật là mình chẳng biết gì về cài game và làm phần mềm.trước cũng nghiền game này thấy ai cài được mình đều hỏi nhưng bị lừa mấy lần mất tiền oan rồi.ai biết chì mình để hoàn thiện hơn nhé.cám ơn mọi người trước.mọi giúp đỡ pm mình yh KennyHung_cp.thank all ae