PDA

View Full Version : [MU] Hỏi IP này của ai

lequangvu
16-08-13, 03:40 PM
Các bác xem hộ em IP này của ai cái:

123.29.16.226 bên VDC

cuocdoisp
16-08-13, 08:57 PM
không ai quen biết trên VDC nhỉ . hỏi cái là biết của ai .............

DieuNinh
16-08-13, 09:51 PM

123.29.16.226 bên VDC

có tội thì không ai dám nhận rồi

cuocdoisp
16-08-13, 10:02 PM
tội gì thế em .................................

DieuNinh
17-08-13, 01:35 AM
tội gì thế em .................................

người có tội thì không ai dám nhận rồi

chứ lên GZ hỏi IP này của ai

từ trước giờ có ai nhận đâu

tranformer2007
17-08-13, 01:37 AM
Vâng tôi biết đó là ai, hiện đang có danh tính là ông Nguyễn Văn A một trong những khách hàng của VDC

DieuNinh
17-08-13, 01:40 AM
Vâng tôi biết đó là ai, hiện đang có danh tính là ông Nguyễn Văn A một trong những khách hàng của VDC

Nhầm rồi

Trần Văn B mà......................................

tranformer2007
17-08-13, 01:44 AM
Nhầm rồi

Trần Văn B mà......................................

xí quên, tôi có sự nhầm lẫn ở đây =)) . IP này là của khach hàng Trần Văn B thuê ở VDC thông qua sự giới thiệu của ông Nguyễn Văn A. Chấm hết. 8-x

TocDoSG
17-08-13, 02:14 AM
IP này của tôi ông định ăn thịt tôi chắc :D

The Gamer
17-08-13, 02:33 AM
ip này là 1 dải ip động của vnpt

hỏi thế này thì bố ai mà biết dc

họ biết thì chỉ biết ip vps rồi call bên dịch vụ thôi

TocDoSG
17-08-13, 02:39 AM
Call bọn VDC tới tấp, chửi tới chửi lui. Xem nó có đọc ra tên chủ hợp đồng ko :D.

8gamevn
17-08-13, 03:34 AM

123.29.16.226 bên VDC

sao ko pm em 20p có info chính chủ
post lên đây lại bi rêu rao ...............

Van_Bom
17-08-13, 03:44 AM
Trần Văn B.............he he....có phải Trần Văn Bờm không nhỉ.........chính là ta đây.........he he....

DieuNinh
17-08-13, 11:03 AM
Trần Văn B.............he he....có phải Trần Văn Bờm không nhỉ.........chính là ta đây.........he he....

theo điều tra từ các cơ quan chức năng

và 1 số thông tin cung cấp từ các thành viên Game Zone

chúng tôi xin kết luận

Anh : Nguyên Văn A mời anh Trần Văn B thuê ở VDC và là IP động của VNPT
Và là Trần Văn Bờm

info Trần Văn Bờm

địa chỉ : Thôn Cành Lá Xã Cành Cây - Huyện Lôi Thôi - Tỉnh Đéo Có

1 Số tham tử tài ba điều tra và chốt là có thể info trên là giả mạo không có thật

=))

vd_tt
17-08-13, 11:41 AM
theo nhận định của thanh niên nghiêm sờ túc thì ip đó của hắn , mà hắn là ai thì các cơ quan nghiêm sờ túc đang điều tra :)

Van_Bom
17-08-13, 12:30 PM
Trần Văn B...........chỉ có thể là Trân Văn Bờm.............ta là hacker hạng xịn đấy..........vụ ta tiêu diệt các MU.........he he.....

freepro921
17-08-13, 12:35 PM
Trần Văn B...........chỉ có thể là Trân Văn Bờm.............ta là hacker hạng xịn đấy..........vụ ta tiêu diệt các MU.........he he.....

đính chính Trần Văn B .... chỉ có thể là mình : Trần Văn Bé......ta là hacker hạng bét đây ..... ta thằng làm các vụ tiêu diệt cái Mu private .hehehe....hehe

DieuNinh
17-08-13, 09:51 PM
đính chính Trần Văn B .... chỉ có thể là mình : Trần Văn Bé......ta là hacker hạng bét đây ..... ta thằng làm các vụ tiêu diệt cái Mu private .hehehe....hehe

Xin lỗi các độc giả do quá sơ xuất nên tổng biên tập chúng tôi viết nhầm

Trần Văn B là Trần Văn Bím

Rất mong các độc giả lượng thứ tránh những kẻ lợi dụng từ viết tắt tự nhận mình là Hacker

Nhà đài xin hết

=))

Van_Bom
18-08-13, 12:02 AM
ặc....ặc...........thế này thì giấc mơ làm hacker nổi tiếng của ta đã phá sản rồi..........

DieuNinh
18-08-13, 02:46 AM
ặc....ặc...........thế này thì giấc mơ làm hacker nổi tiếng của ta đã phá sản rồi..........

thì ông đổi BỜM thành BÍM =))

......................................

Van_Bom
18-08-13, 03:06 AM
Tặng anh em cái này để chiêm ngưỡng.......coi như là tàn giấc mơ hacker.........cái này hiện nay mình làm OK và ngon với các loại main hiện đại rồi.........giờ đang nghiên kíu với các loại main cũ...........he he...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DieuNinh
18-08-13, 04:01 AM
Tặng anh em cái này để chiêm ngưỡng.......coi như là tàn giấc mơ hacker.........cái này hiện nay mình làm OK và ngon với các loại main hiện đại rồi.........giờ đang nghiên kíu với các loại main cũ...........he he...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghi vấn sử dụng hack ............................................

cái này VG ko biết ấy chưa nhỉ chưa test cái này

Van_Bom
18-08-13, 05:16 PM
việc bug agi này VG làm đc lâu rồi ấy chứ......nhưng chắc là chưa update thôi.......mình nghiên kíu vài ngày thì mình thấy làm cái này dễ ợt luôn......còn dễ hơn là làm 3DCamera.....tuy nhiên nó chỉ dễ với main loại hiện đại.......với loại main cũ thì cực kì khó...mình đang nghiên kíu tiếp.......hiện tại làm OK với mấy cái SS4 rồi...he he....