PDA

View Full Version : [MU] Lỗi khi cài SS6 Cần Giúp đỡ gấp

Van_Bom
14-08-13, 10:44 PM
Mình Chạy cái bản SS6 ở đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mà sao các link chạy gồm: TitanServer, TitanCS, ChatServer đều chạy OK mà sao khi chạy cái link Gameserver nó đen xì nhỉ...
Mời các bạn xem hình và giải đáp dùm mình với...xin cám ơn:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Van_Bom
14-08-13, 10:55 PM
ôi vãi linh hồn...hóa ra....hiện đại quá............không view cái log window nên thì đen xì là đúng rồi.........MOD xóa dùm mình cái topich với...xin cám ơn...

thienthanhhi
14-08-13, 11:03 PM
ôi vãi linh hồn...hóa ra....hiện đại quá............không view cái log window nên thì đen xì là đúng rồi.........MOD xóa dùm mình cái topich với...xin cám ơn...
trước cũng có người hỏi mình y hệt lỗi này :))

vn55594555
14-08-13, 11:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
15-08-13, 12:46 AM
xin cám ơn...tại vì tớ hay sài hàng cũ nên k biết..........giờ phải ...nhờ mod xóa dùm topich thôi...he he....ta đang có âm mưu với SS6 đấy...he he..