PDA

View Full Version : [TLBB] lỗi k tắt dc card mạng

phantriman00
12-08-13, 08:17 PM
hồi chìu này mình có tạo 1 cái card ảo như trong hình thì nó tên là Local Area Connection 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bây h mình k thể Disable dc khi bấm Disable thì nó hiện lỗi này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nào giúp mình xóa nó với

Sói Đẹp Trai
12-08-13, 08:20 PM
hồi chìu này mình có tạo 1 cái card ảo như trong hình thì nó tên là Local Area Connection 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bây h mình k thể Disable dc khi bấm Disable thì nó hiện lỗi này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nào giúp mình xóa nó vớiCó thể dịch đc cái dòng tiếng anh nó nói gì mà. Cái lỗi này đã từng gặp phải và fix theo cái cách nó báo lỗi ở đó.

phantriman00
12-08-13, 09:17 PM
mình chịu thuj chìu h tìm mãi mà k xóa dc cái card mạng đó

phantriman00
12-08-13, 09:33 PM
mình cũng đã dịch thử nhưng k tắt dc bạn hướng dẫn mình cái dc hem

thanhluan12a14
13-08-13, 12:14 AM
mình cũng đã dịch thử nhưng k tắt dc bạn hướng dẫn mình cái dc hem

Lổi đó có thể là do máy ảo VMWare của bạn đang được cấu hình để sử dụng cái card mạng đó. cho nên bạn xem lại trong VMWare thử xem bạn có đang sử dụng nó không?
Nếu có thì phải bỏ chọn sử dụng nó. Sau đó tắt VMWare đi, rồi xoá thử xem.

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số) 4

phantriman00
13-08-13, 06:57 PM
Lổi đó có thể là do máy ảo VMWare của bạn đang được cấu hình để sử dụng cái card mạng đó. cho nên bạn xem lại trong VMWare thử xem bạn có đang sử dụng nó không?
Nếu có thì phải bỏ chọn sử dụng nó. Sau đó tắt VMWare đi, rồi xoá thử xem.

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số) 4

mình đã thử và xóa Vmware luôn rồi nhưng vẫn k dc 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Tuan565
13-08-13, 07:09 PM
mình đã thử và xóa Vmware luôn rồi nhưng vẫn k dc 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vào Device Manager để Disable cái card này thử ..........

phantriman00
14-08-13, 10:22 AM
mình xài card rời chứ k phãi card trên main

Tuan565
14-08-13, 10:24 AM
mình xài card rời chứ k phãi card trên main

Device Manager nó quản lý hết chứ có phải mỗi card on nó mới quản lý đâu..........

phantriman00
14-08-13, 10:26 AM
tks bác em đã xóa dc nó :)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

phantriman00
14-08-13, 11:54 AM
bây h mình tắt card mạng thật thì bị như lỗi trên zậy fix ntn zậy :|