PDA

View Full Version : [Gunny] THím nào biết sử dụng photoshop vào cùng làm cái ni nào

Vuhuytruong
11-08-13, 11:37 AM
Đang làm cái này mà 1 mình làm nó khó khăn quá,thím nào rành pts giúp cùng vs.chỉnh sử xong hình ảnh tóc songoku nhưng nó vẫn chưa khớp với hình ảnh trong game,1 mình làm đy làm lại hoài mà éo khớp,Thím nào rành giúp 1 tay vs,
Demo đang làm:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro921
11-08-13, 11:39 AM
Đang làm cái này mà 1 mình làm nó khó khăn quá,thím nào rành pts giúp cùng vs.chỉnh sử xong hình ảnh tóc songoku nhưng nó vẫn chưa khớp với hình ảnh trong game,1 mình làm đy làm lại hoài mà éo khớp,Thím nào rành giúp 1 tay vs,
Demo đang làm:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình nhỏ xíu thế , chả nhìn thấy gì :v

Vuhuytruong
11-08-13, 11:44 AM
Linh up ảnh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro921
11-08-13, 11:50 AM
Linh up ảnh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xấu vãi :))

Vuhuytruong
11-08-13, 12:01 PM
đã xong đếu đâu mà đẹp vs chả xấu,k làm đừng ngồi đó mà chê người #

freepro921
11-08-13, 12:02 PM
đã xong đếu đâu mà đẹp vs chả xấu,k làm đừng ngồi đó mà chê người #

thấy bác nên làm cái mặt trước đã :-? , tóc sau , vì khi bác làm tóc xong , mặt ko hợp thì sẽ thấy tóc ko hợp :D

Vuhuytruong
11-08-13, 12:08 PM
Mặt add dễ hơn tóc,chỉ cần mặt khớp vs mặt cũ trong pic là dc,mặt chỉ khó lúc đang bắn thui,chỉnh sao cho mặt nhìn sang phải 1 góc ms khó

freepro921
11-08-13, 12:12 PM
Mặt add dễ hơn tóc,chỉ cần mặt khớp vs mặt cũ trong pic là dc,mặt chỉ khó lúc đang bắn thui,chỉnh sao cho mặt nhìn sang phải 1 góc ms khó
sr trình pts hơi kém nên k giúp dc gì cho bác
P/s : khi làm xong hết bác có tính làm món vũ khí kamehameha ko :)

hung3020
11-08-13, 12:14 PM
cho slot dc k Trường ;) 30 charrrrrrrrrrrrr

Vuhuytruong
11-08-13, 01:23 PM
ok.pm facebook,tui chỉ cho.chi tiết cùng làm.............................................. ..

Vuhuytruong
11-08-13, 01:46 PM
mới làm dc tóc gôhan ssj2 (ở bản DB GT) thui,goku khó quá