PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Khi Đi Ghép Huyền Tinh

dianguc.vn
11-08-13, 12:39 AM
- Khi đi ghép huyền tinh nó bắt phải cởi trang bị PET ra mới có thể ghép :( ai biết fix cái này không

kiemthe_dev
11-08-13, 01:32 AM
Đưa cái file dã luyện đại sư lên đây bạn

mrkutepro
11-08-13, 01:52 AM
- Khi đi ghép huyền tinh nó bắt phải cởi trang bị PET ra mới có thể ghép :( ai biết fix cái này không

Thực chất trong đó có script chống bug lực tay = cường hóa trang bị ko hợp lệ bên f9. Làm admin mà ko biết code đó nội dung chứa gì à

kiemthe_dev
11-08-13, 11:08 AM
Pro Kuteo có file đó thì share cho mình xem với :)

mrkutepro
11-08-13, 01:57 PM
Pro Kuteo có file đó thì share cho mình xem với :)

mình ko có, tại ông đặt câu hỏi xách sever người ta về dùng mà ko biết trong đó chứa cái gì thôi:))

thuannd203
11-08-13, 09:38 PM
mình ko có, tại ông đặt câu hỏi xách sever người ta về dùng mà ko biết trong đó chứa cái gì thôi:))

CHuẩn nè. Muốn chống bug dame thì có nhiều cách. Đâu nhất thiết phải tháo Item pet :D. Cứ làm phát cho lên đảo, xuống thì tự cào thẻ nạp lấy đồng rồi xuống.

kiemthe_dev
12-08-13, 01:25 AM

Mình thấy cái scripts chống bug lực tay này cũng hay đấy chứ ;)

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái nick kiemthe_dev chính thức của anh, kiều viết tiến nà nội =)) ẩm ng ta 8tr vẫn sống bt à con =)) đúng là nà nội vô đối, có ngày ra đường bị đập nhập viện h =))

Không ân oán gì,đừng gây war nhé. Đừng phát ngôn giống mấy thằng con nít trẻ trâu thế.

--- Chế độ gộp bài viết ---

CHuẩn nè. Muốn chống bug dame thì có nhiều cách. Đâu nhất thiết phải tháo Item pet :D. Cứ làm phát cho lên đảo, xuống thì tự cào thẻ nạp lấy đồng rồi xuống.

Như thế không triệt để :D , lại còn mang tiếng hút máu nữa