PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn Auto back up DB lên host

waoboy8k
05-08-13, 06:54 PM
Mình đang xài win 2008 R2 . Ai có tool or cách nào để auto backup lên host được không nhỉ . Mình có thử xài tool của nbb nhưng hình như win này không sử dụng được . vps mình đang trong tình trạng phập phù quá :(

vietpro8x
05-08-13, 07:18 PM
Dùng TOOLS này đi nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto BAckup 1 hoặc nhiều DB --> ZIP---> UP LÊN HOST bằng FTP. NGOnN CHƯA
Hướng dẫn lên gõ youtube mà tìm ;));));))

waoboy8k
05-08-13, 07:44 PM
Dùng TOOLS này đi nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto BAckup 1 hoặc nhiều DB --> ZIP---> UP LÊN HOST bằng FTP. NGOnN CHƯA
Hướng dẫn lên gõ youtube mà tìm ;));));))

Ai còn cái nào khác hok . upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

gac0n1988
05-08-13, 09:49 PM
Hinh như còn 1 cái cái ntquang,info thì phải,lục lại thử koi,mình kô còn giữ ^^! ,

waoboy8k
05-08-13, 10:01 PM
Hinh như còn 1 cái cái ntquang,info thì phải,lục lại thử koi,mình kô còn giữ ^^! ,

cái đó up được lên ổ thui thì phải . Trong máy mình vẫn còn . Up lên host để đêm có gì lục đục còn được cứu chữa hiihi

vietpro8x
05-08-13, 10:15 PM
Cái trên kia vừa nhẹ vừa ổn định xài nguyên năm vẫn bt. Cứ 15 phút nó backup 1 lần =)) up lên FTP của host. Trước khi up nó còn nén file lại. Sao ko xài nhỉ. Mình cũng tìm nhiều ct rồi mà ưng ý ct trên nhất :)>-

waoboy8k
05-08-13, 10:26 PM
Cái trên kia vừa nhẹ vừa ổn định xài nguyên năm vẫn bt. Cứ 15 phút nó backup 1 lần =)) up lên FTP của host. Trước khi up nó còn nén file lại. Sao ko xài nhỉ. Mình cũng tìm nhiều ct rồi mà ưng ý ct trên nhất :)>-

cái đó xài được rồi cậu ah . Nhưng cứ kiếm xem còn cái nào nữa ko hehe

lequangvu
05-08-13, 10:53 PM
Có của NBB đấy dùng cũng được :D

waoboy8k
05-08-13, 10:54 PM
Có của NBB đấy dùng cũng được :D

cái đó ko xài dc win 2k8 cậu ah . CẬu ơi onl yh không làm hộ tớ nốt cái tringer vs :D