PDA

View Full Version : [TLBB] Xin Font China

thanhluan.cklk
30-07-13, 04:47 PM
Bác nào cho em xin bộ font China của các bác đang dùng để chạy sv TQ với ạ. E tìm trên mạng rồi mà vẫn bị như thế này :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

HaHoang
30-07-13, 04:56 PM
Bác nào cho em xin bộ font China của các bác đang dùng để chạy sv TQ với ạ. E tìm trên mạng rồi mà vẫn bị như thế này :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bản tiếng anh nè...

thanhluan.cklk
30-07-13, 06:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bản tiếng anh nè...

Thank bác :x nhưng muốn có cả bộ Font ý để chạy thử sv TQ ý :( bác có cho em xin với

HaHoang
30-07-13, 06:32 PM
Thank bác :x nhưng muốn có cả bộ Font ý để chạy thử sv TQ ý :( bác có cho em xin vớiCái này cậu đút đĩa win vào cài là có ( XP ) còn win 7 thì có sẵn.
Hoặc bên box Kiếm THế họ có cái font china đó :|. Ko rõ topic nào ...

Tuan565
30-07-13, 07:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mật khẩu giải nén : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bộ này đã test dùng tốt vừa đủ các file để cài font China .
Một số máy xài bản Ghost rút gọn lúc Apply thì báo lỗi thì chạy cái sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>