PDA

View Full Version : [MU] Lỗi summon không đeo được w2.5

linhserver
29-07-13, 12:24 AM
Xin được các cao thủ chỉ bảo, em làm server lan cho các bạn cùng chơi. Dùng bản Custom wing 4 và wing 2.5 các bác share trên diễn đàn
Nhưng có một điều là nhân vật sumon không đeo được wing 2.5, đưa wing 2.5 lên nó không nhận và cũng không báo lỗi gì cả
Vậy xin hỏi các bác là chỉnh ở chỗ nào ạ

The Gamer
29-07-13, 01:43 AM
lv 400 nhé cậu_________________

gac0n1988
29-07-13, 01:49 AM
Xin được các cao thủ chỉ bảo, em làm server lan cho các bạn cùng chơi. Dùng bản Custom wing 4 và wing 2.5 các bác share trên diễn đàn
Nhưng có một điều là nhân vật sumon không đeo được wing 2.5, đưa wing 2.5 lên nó không nhận và cũng không báo lỗi gì cả

Sợ máy thánh cứ mở lan cùng chơi ^^!
đặt hẳn tên nik linhserver mà mở Lan à =)),thà cứ nói mở ra hút anh em còn thông cảm,chứ nói mở Lan mà để mọi người biết mở On hút thì chắc ốm đòn

hoainam8080
29-07-13, 02:28 AM
Sửa trong file item_eng.bmd và file item_new.txt ấy! Mà mở chơi mạng lan thì cho cái wing 3 full vào, dùng 2.5 làm gì cho mệt?