PDA

View Full Version : [MU] Nhờ giúp đỡ sửa link web trong mu.exe

hackonline
28-07-13, 08:51 PM
mình sử dụng client từ bài viết :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
giờ mình muốn thay đổi link web trong đó thì làm thế nào?mình đã tìm hoài mà ko được.
và 1 lỗi nữa là bạch long điện bị out ra khi thời gian bắt đầu.
giúp mình chút. cám ơn nhiều

freepro921
28-07-13, 08:52 PM
mình sử dụng client từ bài viết :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
giờ mình muốn thay đổi link web trong đó thì làm thế nào?mình đã tìm hoài mà ko được.
và 1 lỗi nữa là bạch long điện bị out ra khi thời gian bắt đầu.
giúp mình chút. cám ơn nhiều

server đó bug vô số [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
sài làm gì :))

hackonline
28-07-13, 08:55 PM
ặc. làm mình mần cả gần 2 tuần.
bạn cho mình bít nên sài server nào ko?
thanks bạn nhiều.

freepro921
28-07-13, 08:57 PM
ặc. làm mình mần cả gần 2 tuần.
bạn cho mình bít nên sài server nào ko?
thanks bạn nhiều.
3.5
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
6.3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>