PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề Reset sử dụng TVwebn 1.85

BoyGau
28-07-13, 08:16 PM
Em đang dùng TV web 1.5 và giờ muốn reset không bị mất 3 thứ sau : point, masterpoint, skill thì làm thế nào ạ.
Em xin cám ơn ạ!

zaiphongba
28-07-13, 08:23 PM
bạn dùng web nbb ý web tvweb giờ ít người dùng lắm

freepro921
28-07-13, 08:24 PM
bạn dùng web nbb ý web tvweb giờ ít người dùng lắm

hack vèo vèo L-)L-)L-)L-)L-)L-)L-)L-)

BoyGau
28-07-13, 09:09 PM
Cám ơn 2 bạn hèm chưa có mem nào chuyên về tvweb ý nhỉ

The Gamer
28-07-13, 09:15 PM
iem chuyên tvweb thời xưa và em phải bỏ vì tvweb bug đừng hỏi :))

cẩn thận nó sài firefox bug rs :))

BoyGau
28-07-13, 10:01 PM
iem chuyên tvweb thời xưa và em phải bỏ vì tvweb bug đừng hỏi :))

cẩn thận nó sài firefox bug rs :))

Uh bùn nhỉ mà muốn qua NBB là phải thay đổi nhiều không, config lại thế nào 9 cái này em xin link topic), và dữ liệu có đôgf bộ với TVWEB cũ không

freepro921
28-07-13, 10:05 PM
Uh bùn nhỉ mà muốn qua NBB là phải thay đổi nhiều không, config lại thế nào 9 cái này em xin link topic), và dữ liệu có đôgf bộ với TVWEB cũ không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuocdoisp
28-07-13, 11:07 PM
- nếu đang dùng ổn thì cứ thế mà dùng (TVWeb bị bug nhưng member chắc nó ko biết đâu vì dùng lâu rồi mà )
- Chuyển website là cả 1 vấn đề . Hãy tạo riêng 1 cái máy ra để Test từng chức năng của NBB với DB của mình ( chạy query NBB) nếu ngon hãy update , cẩn thận đang kiếm ăn chỉ vì cái website mà chẳng còn gì ( Cẩn thận chức năng Giới hạn Resset , Ủy Thác )

BoyGau
29-07-13, 07:10 AM
- nếu đang dùng ổn thì cứ thế mà dùng (TVWeb bị bug nhưng member chắc nó ko biết đâu vì dùng lâu rồi mà )
- Chuyển website là cả 1 vấn đề . Hãy tạo riêng 1 cái máy ra để Test từng chức năng của NBB với DB của mình ( chạy query NBB) nếu ngon hãy update , cẩn thận đang kiếm ăn chỉ vì cái website mà chẳng còn gì ( Cẩn thận chức năng Giới hạn Resset , Ủy Thác )

Mình mở vui k kinh doanh nhưng việc rs làm member phiền lòng thôi, mà hỏi phụ cái chạy query kiểu ở trên đó chính là cái các bạn hay nói đúng không, hehe hỏi mãi chưa ai dạy cách chạy query SQL

divine9966
29-07-13, 07:16 AM
dùng db của nbb ý bạn
30charer

010891
29-07-13, 11:07 PM
dùng db của nbb ý bạn
30charer

ít gặp .. ng ta đang chạy db online .. lại nói chạy db của nbb ..

--- Chế độ gộp bài viết ---

Em đang dùng TV web 1.5 và giờ muốn reset không bị mất 3 thứ sau : point, masterpoint, skill thì làm thế nào ạ.
Em xin cám ơn ạ!

về code cũng biết 1 chút ít ... pm hotro.thuynguyen t qua xem cho .. dù chua dung tvweb .. nhưng cũng cố thử . giúp đc thì m giúp .. pm .rảnh t mới làm đó nhá .. k lại bảo

BoyGau
03-08-13, 09:39 AM
ít gặp .. ng ta đang chạy db online .. lại nói chạy db của nbb ..

--- Chế độ gộp bài viết ---

về code cũng biết 1 chút ít ... pm hotro.thuynguyen t qua xem cho .. dù chua dung tvweb .. nhưng cũng cố thử . giúp đc thì m giúp .. pm .rảnh t mới làm đó nhá .. k lại bảo

Cám ơn bạn ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^