PDA

View Full Version : [MU] Có pro nào giúp em tắt chức năng skill CTC của main 1.03k này với ạ!

tranthaihoa
27-07-13, 07:33 AM
tình cờ có main 1.06k này ngon mà nó bật chưc năng CTC rồi, có bác biết biết các tắt nó ko chỉ em với ạ???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranthaihoa
27-07-13, 05:59 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

freepro921
27-07-13, 06:01 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

gửi main mà ko gửi các dll thì ..................................

tranthaihoa
27-07-13, 06:03 PM
gửi main mà ko gửi các dll thì ..................................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HRain
27-07-13, 06:06 PM
ông này ngố vãi, tắt option skill CTC trong muserver đi, phiền thật !

freepro921
27-07-13, 06:10 PM
ông này ngố vãi, tắt option skill CTC trong muserver đi, phiền thật !

muốn cho cái skill ctc màu đỏ luôn ấy , nếu tắt ở server thì vào game vẫn sài dc mà ko ra skill [-X[-X[-X

HRain
27-07-13, 06:18 PM
muốn cho cái skill ctc màu đỏ luôn ấy , nếu tắt ở server thì vào game vẫn sài dc mà ko ra skill [-X[-X[-X
nếu không biết gì về code, về source đang có trong main, hay là source đã pack rồi thì trình độ thế này biết bao giờ mới mở ra mà edit đc em 8-|
nghi cái main ôg TPT này xài là lấy từ bên binhduongvn, kô show option gì ra cả :), chỉ biết là minimap + 3D + skill ctc

tranthaihoa
27-07-13, 06:45 PM
nếu không biết gì về code, về source đang có trong main, hay là source đã pack rồi thì trình độ thế này biết bao giờ mới mở ra mà edit đc em 8-|
nghi cái main ôg TPT này xài là lấy từ bên binhduongvn, kô show option gì ra cả :), chỉ biết là minimap + 3D + skill ctc

ko có, main này của WzTeam, tính chạy cái main 1.03k gốc mà khổ nỗi con MG với DL lv cao ko dùng "M" (bấm lên đỏ chót), nghe đâu fix ofset trên main mà ko biết sao, đang xài suocre GS 1.0093 gốc webzen ko có opt gì ca, ko có lệnh gì luôn, khoái cái y chang webzen hồi đó, chơi mu global lúc trước ra ss4 ghiền lắm :D:D:D:D vừa phát hiện ra các cộng điểm bằng chuột giữa luôn :D, dùng add command gì cho mệt, vài bữa làm cái repack GD 1.00.93 này luôn

@Hrain: sử dụng main 1.03M JPN có thể ko bị xung đột cảd ati, nhưng khi set nhân vật là GM thì vào game sẽ bị out ra, mình đã thử trên vài máy có cảd đấy rồi, update driver đầy đủ là ok

freepro921
27-07-13, 06:48 PM
ko có, main này của WzTeam, tính chạy cái main 1.03k gốc mà khổ nỗi con MG với DL lv cao ko dùng "M" (bấm lên đỏ chót), nghe đâu fix ofset trên main mà ko biết sao, đang xài suocre GS 1.0093 gốc webzen ko có opt gì ca, ko có lệnh gì luôn, khoái cái y chang webzen hồi đó, chơi mu global lúc trước ra ss4 ghiền lắm :D:D:D:D vừa phát hiện ra các cộng điểm bằng chuột giữa luôn :D, dùng add command gì cho mệt

riêng bác thôi chứ mem mà chơi ko có cmd thì ................:|:|:|:|:|:|:|:|
bảng đỏ fix ở gs nữa thì phải :D

tranthaihoa
27-07-13, 06:54 PM
riêng bác thôi chứ mem mà chơi ko có cmd thì ................:|:|:|:|:|:|:|:|
bảng đỏ fix ở gs nữa thì phải :D

ko, fix ngaytre6n main luôn, cộng điểm bằng chuột giữa ấy, tức là khỏi dùng lệnh cộng, cộng bằng chuột giữa giống FPT ấy, khỏi phải relogin luôn

HRain
27-07-13, 06:59 PM
haizz, dùng lệnh cộng trực tiếp có fải nhanh hơn kô, cứ mỗi lần làm lệnh + 100đ thì đố ai nhanh hơn và chuẩn hơn
còn vụ main jpn ss4 thì như tôi đã nói: bạn chỉ test có vài người thì không đc đâu :)
đã qua kiểm chứng rất nhiều cao thủ về main.exe rồi
dù sao cách đây 2 tuần tôi cũng thử main 1.03m với 1 bạn rồi, main ss5 jpn thì không sao :)

freepro921
27-07-13, 07:11 PM
haizz, dùng lệnh cộng trực tiếp có fải nhanh hơn kô, cứ mỗi lần làm lệnh + 100đ thì đố ai nhanh hơn và chuẩn hơn
còn vụ main jpn ss4 thì như tôi đã nói: bạn chỉ test có vài người thì không đc đâu :)
đã qua kiểm chứng rất nhiều cao thủ về main.exe rồi
dù sao cách đây 2 tuần tôi cũng thử main 1.03m với 1 bạn rồi, main ss5 jpn thì không sao :)

lệnh + có thể + ngay trong game đó bác :)) :)) , ko biết à gà thế

HRain
27-07-13, 07:24 PM
lệnh + có thể + ngay trong game đó bác :)) :)) , ko biết à gà thế
em đang tự trách mình ? hay do xài SCF nhiều wá ngu muội ra :-?
anh nhớ em xài bản IA rồi mà chẳng lẽ không biết lệnh cộng điểm trực tiếp lên điểm ngay ??? căng quá căng quá, dạo này em tôi bị gái dụ rồi nên ngu ngơ wá :-<....

freepro921
27-07-13, 08:07 PM
em đang tự trách mình ? hay do xài SCF nhiều wá ngu muội ra :-?
anh nhớ em xài bản IA rồi mà chẳng lẽ không biết lệnh cộng điểm trực tiếp lên điểm ngay ??? căng quá căng quá, dạo này em tôi bị gái dụ rồi nên ngu ngơ wá :-<....

đang bàn về .93 mà vứt IA vào làm gì thế

HRain
27-07-13, 08:12 PM
.93 mà là IA cờ à
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
có bắt relogin không em à :-<
càng nói anh càng giận em, em dạo này nói chuyện láo wá
anh chỉ đang nói về phần cộng điểm.

Thôi tạm thời close topic, nói chung là mục đích off chức năng skill ctc (đỏ) của TPT là không thể trên main đã pack :)