PDA

View Full Version : [MU] Xin Hướng Dẫn Config Kanturu Event.

XxRubyxX
22-07-13, 02:36 AM
Chào các Pro, hiện là cái event kanturu cứ đi vào tháp đánh xong là ra tiếp tục đánh tiếp liên tục, nên mình hỏi các pro cách hay tut để config lại time cho event này theo ý của mình, cám ơn anh em rất nhìu, mình xin thỉnh giáo. :D

XxRubyxX
22-07-13, 11:24 PM
Sao không ai giúp hết vậy :((, mấy bác pro của gamezone đâu rồi :(

heroviet2301
23-07-13, 12:32 AM
Ọc :( cái sự kiện Tháp tinh luyện này hình như là không Config thời gian cho nó được đâu bạn, sự kiện này là bọn Mem nó vào đánh hết 2 bàn tay rồi lại Move ra ngoài, xong lại tiếp tục vào tiếp để kiếm đồ, cách khắc phục tạm thời là bạn để tỷ lệ rơi của 2 bàn tay đó thấp đi là được, bọn nó đánh chán không được đồ là bỏ ngay :) Còn con Boss cuối (NightMate) của Tháp Tinh Luyện thì để tỷ lệ cao (vì nó là Boss cuối khi giết là hết sự kiện)

MuServer có nhiều thứ mình không thể tùy chỉnh được vì vậy thay vào đó hãy tìm cách khác và tùy cơ ứng biến nó :) kinh nghiệm làm của mình là vậy :)

xom1b
23-07-13, 02:11 AM
Cái tháp này hình như chỉ có config sau 1 khoảng t/g nếu có ai đó win event rồi sau t/g đó mới vào đc tiếp thôi

XxRubyxX
23-07-13, 04:27 AM
Kểu như bạn nói là config lại tỉ lệ rơi từ 2 bàn tay đó mình làm từ lâu rồi, nhưng chủ yếu cái mình mún hỏi là thời gian khi nó vào tháp thôi, nhưng nếu ai cũng nói không đc thì mình đành chịu vậy :P.

Tks mọi người rất nhìu vì đã quan tâm bài viết này.

heroviet2301
23-07-13, 06:07 AM
Kểu như bạn nói là config lại tỉ lệ rơi từ 2 bàn tay đó mình làm từ lâu rồi, nhưng chủ yếu cái mình mún hỏi là thời gian khi nó vào tháp thôi, nhưng nếu ai cũng nói không đc thì mình đành chịu vậy :P.

Tks mọi người rất nhìu vì đã quan tâm bài viết này.

Không có chi bạn à :) có gì thì lập topic thảo luận về vấn đề mình chưa biết để mọi người có thể giúp đỡ bạn được phần nào :)