PDA

View Full Version : [MU] Ai sử dụng server ss2 cảu namech vào em hỏi tý

alobabyday
21-07-13, 11:02 PM
Tình hình là em đang online bản này =.=
NHưng lỗi là đi Chao bị dis =.=. Mỗi khi chuột phải để đi chao thì văng khỏi game luôn :(
Ai giúp em khắc phục với ạ

LHB_LOVE
21-07-13, 11:28 PM
coi lại file text.bmd thử coi sao :) nếu sử dụng bản 1.02c thì bạn down client ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là chuẩn đang cho online down về thay main 1.02c vào là chạy tốt

alobabyday
22-07-13, 07:16 AM
coi lại file text.bmd thử coi sao :) nếu sử dụng bản 1.02c thì bạn down client ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là chuẩn đang cho online down về thay main 1.02c vào là chạy tốt

text.bmd mình dùng của clien cuonglee =.=

LHB_LOVE
22-07-13, 08:16 AM
text.bmd mình dùng của clien cuonglee =.=

bạn thử dùng text.bmd mặc định thử coi sao :) của cuonglee ko phải là 1.02c đâu !

tuyentc
22-07-13, 09:06 AM
coi lại phần event trong sv nhé...không phải do text đâu...text thì kiếm cái text việt hóa không dấu ý...:) chúc thành công

alobabyday
22-07-13, 10:11 AM
bạn thử dùng text.bmd mặc định thử coi sao :) của cuonglee ko phải là 1.02c đâu !

Bác có file việt hóa khôgn dấu kô =.=
Dùng của mu asia nó ra ksi tự loằng ngoằng =.=

tuyentc
22-07-13, 11:23 AM
Bác có file việt hóa khôgn dấu kô =.=
Dùng của mu asia nó ra ksi tự loằng ngoằng =.=

check qua y!m t gửi cho cái text ko dấu

alobabyday
22-07-13, 09:01 PM
Cái lỗi này h fix được rùi
Freepro nó đáp cho file text dùng được ok rùi :D
Nhưng h cái lỗi kô skill dich jchuyển tức thời con dw kô dùng được =.=
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LHB_LOVE
22-07-13, 09:16 PM
Vì main 1.02c của jpn nên ko hex main nhận việt hóa được :D nhưng nếu sài anti vietguard thì sẽ nhận được :) ngoài ra 1 số anti giờ cũng đã đổi font hết rồi :)

alobabyday
22-07-13, 09:28 PM
Cái lỗi này h fix được rùi
Freepro nó đáp cho file text dùng được ok rùi :D
Nhưng h cái lỗi kô skill dich jchuyển tức thời con dw kô dùng được =.=
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì main 1.02c của jpn nên ko hex main nhận việt hóa được :D nhưng nếu sài anti vietguard thì sẽ nhận được :) ngoài ra 1 số anti giờ cũng đã đổi font hết rồi :)

Giúp em với
.......................................

alobabyday
22-07-13, 09:41 PM
Up..............................

533787
01-12-14, 08:44 PM
pmmmm yahooo mình chỉ cho sorry_only_love_you

lequangvu
01-12-14, 09:32 PM
Bác này đi đào mộ để hỗ trợ người đã ra đi à :))

webzen
03-12-14, 03:28 PM
Mình làm xong hết vào game thì không thấy máy chủ ở đâu
lỗi gì thế mọi người