PDA

View Full Version : [MU] [xin xỏ] server ctpt mix chao ver mới nhất chưa crack

mother
20-07-13, 10:24 AM
như tiêu đề.ai có thì cho mình xin với ạ.:x.tksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

HeroStyle
20-07-13, 10:29 AM
như tiêu đề.ai có thì cho mình xin với ạ.:x.tksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

định làm scandal lừa đảo nữa hả ninhmca :))

mother
20-07-13, 10:33 AM
định làm scandal lừa đảo nữa hả ninhmca :))

wtf.ta xin sv về crack dùng.lừa con C gì ở đây.>:P

HeroStyle
20-07-13, 10:37 AM
wtf.ta xin sv về crack dùng.lừa con C gì ở đây.>:P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mother
20-07-13, 10:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vất đây crack xong anh cho chú test.:-L

HeroStyle
20-07-13, 10:40 AM
vất đây crack xong anh cho chú test.:-L

ko cần :-" , có nguyên bộ .52 full no lic đây này :v

The Gamer
20-07-13, 02:25 PM
ctpt có sv ? mix chaos rồi à :-? có demo ko bạn

HRain
20-07-13, 03:19 PM
thứ nhất: tôi dám chắc 100% người crack không phải là bạn mother :D
thứ hai: tôi dám khẳng định 100% là sẽ không ai đồng ý share bạn cả lic lẫn muserver (quá nhọ cho người thiếu kì cọ - người như bạn không đáng tin để giao phó gần 2-3tr để "thử crack")
thứ ba: mother là ninhmca, rất nhiều người biết đến bạn và bạn không khác gì những kẻ lừa gạt như mọi người đã từng thấy :)
thứ tư: freepro, em nổi tiếng với cái tên của mình, đừng cố thay đổi tên (herostyle) khi mọi người đều đã biết em là ai :), không ai thèm nghĩ tới những "scandal xàm xí" của em đâu, ngc lại họ còn "đc 1 trận cười no bụng" :D, rất hay ^^. Anh khuyên em trở lại đúng cái tên mình :)

closed topic