PDA

View Full Version : [MU] Ai giúp tớ gọi mu.exe cho main 1.04D này với !

laulinh2
19-07-13, 09:19 PM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TKs trước, mình mò hoài mà ko được:((
Và ai giúp mình cái 3d lun vs. Tks nhiều

laulinh2
20-07-13, 01:14 AM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hackket_bboy
20-07-13, 02:52 AM
Viết file riêng để gọi thì mình giúp cho, còn nếu edit file main thì mình chịu :P

laulinh2
20-07-13, 08:42 AM
Viết file riêng để gọi thì mình giúp cho, còn nếu edit file main thì mình chịu :P

Vậy thì bạn giúp mình với, YH nè anhchangdatinh_ha2000 :) hay bạn để lại YH mình pm cũng được

laulinh2
20-07-13, 09:26 AM
Chờ cao thủ tiếp vậy!upppppppppppppppppppppppppp

quyen194
20-07-13, 09:50 AM
Thực chất cái main này nó đã gọi Mu.exe r
Nhưng cái MainConfig.dll kia đã sửa lại main ko cho load nữa nên nó mới ko gọi!
Giờ cách duy nhất là:
Hoặc nhờ a Dũng viết lại cho cái MainConfig.dll đó (hình như cái dll này của a Dũng nhở)
Hoặc viết một cái dll mới sửa lại main cho gọi Mu.exe, và khi hook dll mới này vào main thì cần chú ý là nó phải được gọi sau thằng MainConfig.dll kia

laulinh2
20-07-13, 10:03 AM
haiz, ai giúp tớ viết với chứ về c++ tớ bó tay :((

cuocdoisp
20-07-13, 04:28 PM
Main Sử Dụng Mu.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Main Không Dùng Mu.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

laulinh2
20-07-13, 06:42 PM
Main Sử Dụng Mu.exe

Main Không Dùng Mu.exe

Main này là main khác anh ơi, e chỉ sử dụng file của ctpt thôi, :(