PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn sửa lỗi nhân vật chết trên arena ss6.3

icydream35
19-07-13, 03:56 PM
Hiện là mình bị lỗi khi nhân vật chết trên arena thì không hồi sinh ngay tại chỗ cũ mà bị đá ra 1 chỗ đen thui. Mong pro nào hướng dẫn chi tiết cách sửa (sửa ở đâu < sever hay client>, sửa những file nào). cảm ơn các bạn trước.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

icydream35
20-07-13, 09:36 AM
hu hu, hem ai giúp mình hết sao. hu hu, sẵn ai có tool add quái và npc cho ss6.3 thì cho mình xin với.

lequangvu
20-07-13, 10:49 AM
Có thể vấn đề nằm ở server và DB, và thử xem mây chỗ ID Map hay gate xem, mình chưa gặp như vậy nên chịu

icydream35
20-07-13, 12:25 PM
Mình cũng gà mờ thui bạn ui, bạn có bít cái file nào quy định là sau khi nv bi chết thì sẽ chuyển nv về đâu không. như là nv chết ở tarkan 2 thì được biến về tarkan 1 chẳng hạn. Ah, bạn có file MonsterSetBase.txt chuẩn không cho mình xin với.

bistro007_hp
20-07-13, 08:25 PM
Bạn gửi giúp mình xin cái File Object7 và World7 Trong phần Client/Data
Hoặc cho mình link dowload được không.
Tiện nói thêm cách fix cho bạn.
Bạn sử dụng Client nào đã fix thay 2 file trong client kia và
Thay file MuServer/Data/Terrains/Stadium.att với nhiều Server Seáon 6.3 gần đây :) như trong diễn đàn này.

icydream35
21-07-13, 09:43 AM
Bạn gửi giúp mình xin cái File Object7 và World7 Trong phần Client/Data
Hoặc cho mình link dowload được không.
Tiện nói thêm cách fix cho bạn.
Bạn sử dụng Client nào đã fix thay 2 file trong client kia và
Thay file MuServer/Data/Terrains/Stadium.att với nhiều Server Seáon 6.3 gần đây :) như trong diễn đàn này.

Hj, cảm ơn bạn đã tận tình giúp đỡ. Đây là 2 file bạn cần. Hj hj, cảm ơn bạn trước nha.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>