PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về skill các pro giúp e với

chipnhoc
17-07-13, 08:25 PM
Tình hình là e muốn đổi tất cả skill 1x đến 10x về skill giống của VNG nhưng e ko biết đổi thế nào các bác hướng dẫn e với Thanks các bác

na.ilusm89
17-07-13, 08:31 PM
Tình hình là e muốn đổi tất cả skill 1x đến 10x về skill giống của VNG nhưng e ko biết đổi thế nào các bác hướng dẫn e với Thanks các bác

Tải Client Mới của Vinagame Update lên dùng tool Unpak File Setting.pak và scrip.pak Chép các phần sau qua sever

Hình ảnh Skill --- client\image\effect\fightskill\ --- hình ảnh skill nằm ở đây

Chỉnh Dame và Skill chuẩn cho các phái ở đây gamesever\script\fightskill\faction --- Chỉnh xong đồng bộ Client
gamesever\setting\fightskill -- Chỉnh xong đồng bộ Client

chipnhoc
17-07-13, 08:47 PM
Tải Client Mới của Vinagame Update lên dùng tool Unpak File Setting.pak và scrip.pak Chép các phần sau qua sever

Hình ảnh Skill --- client\image\effect\fightskill\ --- hình ảnh skill nằm ở đây

Chỉnh Dame và Skill chuẩn cho các phái ở đây gamesever\script\fightskill\faction --- Chỉnh xong đồng bộ Client
gamesever\setting\fightskill -- Chỉnh xong đồng bộ Client

Bác cho e hỏi e lấy luôn của VNG cái phần fightskill thay vào gameserver của mình đc ko

vipbk
17-07-13, 08:59 PM
Bác cho e hỏi e lấy luôn của VNG cái phần fightskill thay vào gameserver của mình đc ko

không được vì có nhiều skill mới, gs cũ sẽ không hỗ trợ

chipnhoc
17-07-13, 10:19 PM
không được vì có nhiều skill mới, gs cũ sẽ không hỗ trợ

bác ơi thế e chỉ cần xóa cái hình ảnh của skill trong client đi là trở lại bt đúng ko bác

mr.rain
18-07-13, 02:13 AM
bác ơi thế e chỉ cần xóa cái hình ảnh của skill trong client đi là trở lại bt đúng ko bác

Đúng thế ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chipnhoc
18-07-13, 11:25 AM
Đúng thế ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

a ơi thế cái skill 120 các phái thì nó lằm ở đâu gamesever hay client a cho e cái đường dẫn đc ko a