PDA

View Full Version : [MU] sửa chữ GOLD khi chọn máy chủ

nanhtuan81
17-07-13, 08:28 AM
cho mình hỏi mình muốn sửa chữ GOLD nó hiện ở phần chọn máy chủ thì sửa ở file nào vậy các bạn
bạn nào biết chỉ mình nhé
Thanks bạn

coi1995
17-07-13, 08:39 AM
cho mình hỏi mình muốn sửa chữ GOLD nó hiện ở phần chọn máy chủ thì sửa ở file nào vậy các bạn
bạn nào biết chỉ mình nhé
Thanks bạn

Nguồn: RageZone
Đây cũng là phần thắc mắc của rất nhiều người.
thậm chí trước đây còn bị lừa tình bởi bác Eddy là vào main thay đổi tứa la tứa lung thì mới ra đc chuẩn đúng tên loại Server.
Mình từ xưa giờ nghi do cái file serverlist.bmd này rồi nhưng nghiên cứu cũng thấy có vậy, bó tay.
nãy lướt ngang RZ mình thấy tool này rất hay, mang copy về cho GZ nhé.

Hướng dẫn:
_Phải cài đặt ít nhất là NetFramework 2.0
_Chỉ áp dụng cho 15sub/server
_Có 3 loại Set tên Sub:
3 - Gold
2 - Gold Pvp
1 - Non-PVP
0 - Normal

Download
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mirror link(Quandat)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: Thủ Thuật Số 1 | TUT | PC TIPS | Thủ thuật máy tính | Thủ thuật tin học | Webmaster | Share Code

nanhtuan81
17-07-13, 10:59 AM
Nguồn: RageZone
Đây cũng là phần thắc mắc của rất nhiều người.
thậm chí trước đây còn bị lừa tình bởi bác Eddy là vào main thay đổi tứa la tứa lung thì mới ra đc chuẩn đúng tên loại Server.
Mình từ xưa giờ nghi do cái file serverlist.bmd này rồi nhưng nghiên cứu cũng thấy có vậy, bó tay.
nãy lướt ngang RZ mình thấy tool này rất hay, mang copy về cho GZ nhé.

Hướng dẫn:
_Phải cài đặt ít nhất là NetFramework 2.0
_Chỉ áp dụng cho 15sub/server
_Có 3 loại Set tên Sub:
3 - Gold
2 - Gold Pvp
1 - Non-PVP
0 - Normal

Download
Mirror link(Quandat)

Nguồn: Thủ Thuật Số 1 | TUT | PC TIPS | Thủ thuật máy tính | Thủ thuật tin học | Webmaster | Share Code

tốt quá thanks bạn nhé :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd