PDA

View Full Version : [MU] Bạn nào còn winlicense full share lại cho mình với...

luutrunhac
16-07-13, 11:27 PM
:-o Thật đáng sợ là mò mẫm 6 trang trên google đều không có 1 cái link crack nào để dowload. Tất cả tập trung vào vài cái link die.
Bạn nào còn link winlicense share mình download với nhé. Thanks!

blackdovevn
17-07-13, 03:10 PM
:-o Thật đáng sợ là mò mẫm 6 trang trên google đều không có 1 cái link crack nào để dowload. Tất cả tập trung vào vài cái link die.
Bạn nào còn link winlicense share mình download với nhé. Thanks!

Bạn thử cái này đi. Hàng trên gamezone sao bạn lại không tìm được nhỉ ?

WinLicense 2.1.6.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

luutrunhac
31-07-13, 09:53 AM
:D chắc bạn chưa download thử nhỉ?

mrrainnt
31-07-13, 02:55 PM
:D chắc bạn chưa download thử nhỉ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luutrunhac
31-07-13, 03:24 PM
8-} rõ ràng là bình thường nhưng bạn click vào dowload xem nó có bình thường không?

freepro921
31-07-13, 03:28 PM
8-} rõ ràng là bình thường nhưng bạn click vào dowload xem nó có bình thường không?

hoàn toàn bình thường :">:">:">:">:">:">
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrrainnt
31-07-13, 03:42 PM

luutrunhac
01-08-13, 11:11 AM
#-o sao mình click vào để download nó hiện
404 Not Found
Bạn tải về rồi up lại link khác mình tải xem đc ko?
Mình thử với máy bàn ở nhà, laptop và cả thử trên vps đều ko đc.